
मध्य प्रदेशातील इंदूरमध्ये एका तरुणीने प्रेमविवाह करण्यासाठी नातेवाईकाच्या घरातच चोरी केली. ही मुलगी इंदूर येथे एका मुलासोबत लिव्ह इन रिलेशनशिपमध्ये राहत होती. यानंतर घरच्यांनी तिला गावात बोलावून दुसऱ्या मुलासोबत तिचे लग्न लावून दिले. यामुळे अंजलीला राग आला आणि तिने घरातून पळ काढला आणि इंदूर येथे नातेवाइकाचे घर गाठले. येथे तिने ८० हजार रुपये आणि दागिने चोरले आणि प्रियकरासह पळून गेली. सध्या पोलीस आणि तिचे कुटुंबीय या मुलीचा शोध घेत आहेत.
इंदूर : इंदूरमध्ये (Indore) पाहुणे (Guest) म्हणून आलेल्या एका मुलीने (Girl) तिच्या नातेवाईकाच्या (Relatives) घरात चोरी केल्याने (By Stealing In Home) एकच खळबळ उडाली. ती दागदागिने आणि रोख रकमेसह पळून गेली. यानंतर, फोनवर त्या नातेवाईकांना त्या महिलेने सांगितले की तिला पैसे आणि दागिन्यांची गरज आहे. त्यानंतर तिने फोन बंद केला. पीडित महिलेने पोलिस स्टेशनकडे तक्रार केली आहे. त्याच वेळी, मुलीचे कुटुंब देखील तिचा शोध घेत आहे.
इंदूरमध्ये परमदेसी पुरा (Paramdesipura) येथे राहणाऱ्या पीडित महिलेने पोलिसांकडे दागदागिने व पैशाच्या चोरीबद्दल तक्रार केली आहे. तक्रारीनुसार पीडितेच्या घरात राहणारी एक संबंधित मुलगी मुलथन गावात आली. ती घरीच राहिली. दुसर्या दिवशी ती बाई घराबाहेर गेली. जेव्हा ती परत आली, तेव्हा तिला आढळले की, घरगुती वस्तू विखुरल्या गेल्या आहेत आणि ती घरी पाहुणी आलेली स्त्री बेपत्ता आहे. घरातून सुमारे एक लाख रुपये आणि ८० हजार रोख रकमेची दागिन्यांची चोरी करून ती पसार झाली.
कॉल करून माझ्याकडे दागिने आणि पैसे असल्याची दिली कबुली
या महिलेने पोलिसांना सांगितले की, आरोपी मुलीचा इंदूरमध्ये राहणाऱ्या मुलाशी संबंध आहे. ती प्रथम मुलाबरोबर लाइव्ह-इनमध्ये राहत होती. यानंतर, कुटुंबाने तिला गावात बोलावले आणि दुसर्या मुलाबरोबर त्याच्या लग्नाची तयारी करण्यास सुरुवात केली. हे लग्न टाळण्यासाठी ती मुलगी पळून गेली आणि माझ्या घरी आली. मग तिने पैसे आणि दागिने चोरले आणि पळून गेली. जेव्हा तिने मला फोन केला तेव्हा सांगितले की, मला माझ्या पसंतीच्या मुलाशी लग्न करायचे आहे. माझ्याकडे पैसे आणि दागिने आहेत, कुटुंबातील सदस्य माझा शोध घेत आहेत, त्यांना माझे लग्न इतरत्र करायचे आहे. मी लवकरच सर्व पैसे आणि दागिने परत करीन. यानंतर, मुलीने फोन डिस्कनेक्ट केला.
पोलीस आणि कुटुंबीय घेत आहेत मुलीचा शोध
पुन्हा फोन केल्यानंतर तिचा फोन बंद असल्याचे महिलेने सांगितले. तिच्यासोबत असलेल्या मुलाचा फोनही बंद आहे. पोलीस या प्रकरणाच्या तपासात गुंतले आहेत. सध्या पोलिसांनी या चोरी प्रकरणात केवळ मुलीलाच आरोपी ठरवले आहे.