राष्ट्रकुल स्पर्धेचा आज ७ वा दिवस; कोण मारणार बाजी?

    बर्मिंगहम येथे सुरू असलेल्या राष्ट्रकुल क्रीडा स्पर्धेचा आज सातवा दिवस आहे. बुधवारी पारपडलेल्या सहाव्या दिवशी भारताने विविध खेळात ५ पदकांची कमाई केली असून आज सातव्या दिवशी एकूण १५ सुवर्णपदके पणाला लागली आहेत. ७ व्या दिवशी भारतीय खेळाडू रिदमिक जिम्नॅस्टिक्ससारख्या सुवर्णपदक स्पर्धांसह, बॉक्सिंग रिंग, ऍथलेटिक्स आणि हातोडा फेकणे यांसह बॅडमिंटन, टेनिस सारख्या अनेक खेळांमध्ये सहभागी होऊन पदक मिळवण्यासाठी झगडताना पहायला मिळणार आहेत.

    ऍथलीट:

    दुपारी २:३० विजेता  – सरिता रोमित सिंग, मंजू बाला (महिला हॅमर थ्रो पात्रता फेरी)

    दुपारी ३:३० तास – हिमा दास (महिला २०० मीटर फेरी- १ हीट-२)

    दुपारी १२.१२ – मुरली श्रीशंकर, मोहम्मद अनीस याहिया (पुरुष लांब उडी अंतिम)

    बॅडमिंटन :

    दुपारी ४ – किदाम्बी श्रीकांत (पुरुष एकेरी फेरी ३२)

    बॉक्सिंग :

    दुपारी ४:४५ अमित वि लेनन मुलिगन (४८- ५१ किलो फ्लायवेट, उपांत्यपूर्व)

    संध्याकाळी ६:१५  – जेसामाइन विरुद्ध ट्रॉय गार्टेन (५७-६० किलो लाइटवेट, उपांत्यपूर्व फेरी)

    रात्री ८ – सागर विरुद्ध कॅडी इव्हान (९२+ किलो सुपर हेवीवेट, उपांत्यपूर्व फेरी)

    दुपारी १२:३०  – रोहित टोकस विरुद्ध जेवियर मटाफा (६३. ५ किलो वेल्टरवेट, उपांत्यपूर्व फेरी)

    स्क्वॅश :

    संध्याकाळी ५:३०  – सुनैना सारा कुरुविला, अनहत सिंग (महिला दुहेरी, ३२ ची फेरी)

    संध्याकाळी ६:००  – वेलवन सेंथिलकुमार, अभय सिंग (पुरुष दुहेरी, ३२ ची फेरी)

    संध्याकाळी ७:००  – दीपिका पल्लीकल कार्तिक, सौरव घोषाल (मिश्र दुहेरी, १६ ची फेरी)

    रात्री ११:००  – जोश्ना चिनप्पा, हरिंदर पाल संधू (मिश्र दुहेरी, १६ ची फेरी)

    दुपारी १२:३०  – जोश्ना चिनप्पा, दीपिका पल्लीकल कार्तिक (महिला दुहेरी, १६ ची फेरी)

    हॉकी :

    संध्याकाळी ६:३०  – भारत विरुद्ध वेल्स (पुरुष)

    टेबल टेनिस :

    रात्री ८:३० सनील शेट्टी आणि रीथ तानिसन (६४ ची मिश्र दुहेरी फेरी)

    रात्री ८:३०: जी सत्यन आणि मनिका बत्रा (३२ची मिश्र दुहेरी फेरी)

    रात्री ८:३०: शरद कमल आणि श्रीजा अकुला (३२ ची मिश्र दुहेरी फेरी)

    पॅरा टेबल टेनिस :

    दुपारी ३:४५ बेबी सहाना रवी (महिला अविवाहित)

    दुपारी ३:४५ भावना पटेल (महिला एकेरी)

    दुपारी ४:२० सोनाबेन मनुबाई पटेल (महिला ६४ एकेरी)

    संध्याकाळी ५:३० राज अरविंदन अलगर (पुरुष एकेरी)

    रात्री १० अकारशी कश्यप (महिला एकेरी ३२ ची फेरी)

    लॉन बॉल्स :

    संध्याकाळी ४ वाजता – मृदुल बोरगेन (पुरुष सिंगल्स राउंड-5)

    रिदमिक जिमनास्टिक :

    संध्याकाळी ४:३० वाजता सुरू – बवलीन कौर (टीम फाइनल, रोटेशन १,२,३ आणि ४)