जगभरात अनेक डेटिंग ॲप्स आहेत ज्यांनी जोडीदार शोधण्याच्या लोकांच्या अडचणी खूप सोप्या केल्या आहेत. जोडीदार शोधण्यासाठी अनेक लोक डेटिंग ॲप्सचा सहारा घेतात आणि त्यात त्यांना यशही मिळते. पण कधी-कधी हे डेटिंग ॲप्स अडचणीचे कारणही बनतात. नुकतेच एका महिलेसोबत असेच काहीसे घडले आहे. डेटिंग ॲपच्या माध्यमातून महिलेला एक पुरुष सापडला जो तिच्या चुलत बहिणीचा नवरा होता. आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे या दोघांची व्यक्तिरेखाही जुळली. मात्र आता या महिलेला तिच्या चुलत बहिणीला हे कसे सांगायचे या तणावाखाली आली आहे.
अमेरिकेत राहणाऱ्या एका महिलेने सोशल मीडियावर सांगितले की, डेटिंग ॲपवरील तिची प्रोफाइल तिच्या चुलत बहिणीच्या नवऱ्याशी जुळते. आता या महिलेने गडबड न करता ही परिस्थिती कशी सुधारू शकते याबद्दल लोकांचे मत मागवले आहे. महिलेने रिलेशनशीप फोरमला सांगितले की तिने डेटिंग ॲप डाउनलोड केले आणि स्वतःचे खाते तयार केले. त्यापूर्वी ती तिच्या चुलत बहिणीच्या नवऱ्याला भेटली नव्हती. महिलेने सांगितले की, ‘मी आणि माझी चुलत बहिण दोघीही वेगवेगळ्या देशांमध्ये राहतो आणि एकमेकांना भेटणे खूप महागात पडते’. तिने डेटिंग ॲप डाऊनलोड करताच, तिने एका व्यक्तीला उजवीकडे स्वाइप केले आणि प्रोफाइल जुळले. यासाठी महिलेने तिची सहलही रद्द केली.
[read_also content=”Superfetation! आधीच होती गर्भवती, ५ दिवसानंतर पुन्हा झाला गर्भ तयार; डॉक्टर्सही झाले शॉक https://www.navarashtra.com/world/shocking-superfetation-already-pregnant-woman-became-pregnant-again-gave-birth-to-two-daughters-nrvb-249825.html”]
अशा परिस्थितीत काही लोकांनी महिलेला सल्ला दिला की, तिने तिच्या चुलत बहिणीला सांगावे की तिचा नवरा डेटिंग ॲप वापरतो. त्याच वेळी, इतर काही लोकांनी सुचवले की असे केल्याने ती महिला त्यांच्या नात्यात अडकेल, अशा परिस्थितीत तिचा नवरा डेटिंग ॲपचा वापर करत असल्याचे तिच्या चुलत बहिणीला दुसर्या व्यक्तीकडून कळले तर चांगले होईल.
या गडबडीमुळे आपल्या चुलत बहिणीचे काय होणार याची खूप भीती वाटल्याचेही महिलेने मान्य केले. महिलेने सांगितले की, तिच्या चुलत बहिणीलाही एक मूल आहे.
महिलेने सांगितले की तिने चुलत भावाच्या पतीच्या प्रोफाइलचा स्क्रीनशॉट देखील घेतला, परंतु तिला काय बोलावे हे समजत नसल्याने तिने कोणतेही संभाषण सुरू केले नाही. महिलेने सांगितले की, तिला तिच्या चुलत बहिणीला या सर्व गोष्टी सांगायच्या आहेत पण कसे सांगावे ते समजत नाही. ती म्हणाली, “सगळं सांगितल्यावर ती माझ्यावर रागावली तर माझी हरकत नाही.” ‘मला माहित आहे की मी काही चुकीचे केले नाही’.
[read_also content=”धक्कादायक! महिलेने कापले प्रियकराचे गुप्तांग, नंतर पोलिसांना सांगितला हा प्रकार https://www.navarashtra.com/viral/viral-shocking-news-woman-cuts-his-boyfriend-penis-and-hides-from-police-in-usa-nrvb-248478.html”]
यावर एका व्यक्तीने सांगितले की, तुम्ही तुमच्या चुलत बहिणीला कॉल करा आणि त्यांना सांगा की तुम्हाला तिच्या पतीशी संबंधित काहीतरी सापडले आहे आणि त्यानंतर सर्व स्क्रीनशॉट त्यांना पाठवा. दुसरा म्हणाला, तुझ्या चुलत बहिणीच्या घरी जा तिला भेटायला आणि तू दोघे एकटे असताना तिला सगळं दाखव. ते सर्वोत्तम होईल.