मुंबई : आयपीएलमध्ये सोमवारी लखनऊ जायंट्स आणि गुजरात टायटन्स यांच्यात सामना रंगला. गुजरातचा कर्णधार हार्दिक पांड्याची पत्नी नताशा स्टॅनकोविकही या सामन्यात पोहोचली. यावेळी तिच्या अनेक मजेशीर प्रतिक्रिया पाहायला मिळाल्या. हार्दिक आणि त्याचा भाऊ कृणाल पांड्या या सामन्यात पहिल्यांदाच एकमेकांविरुद्ध खेळत होते. कृणालनेही हार्दिकला बाद केले. क्रुणालने जेव्हा हार्दिकची विकेट घेतली तेव्हा नताशा खूप निराश दिसली आणि तिने कपाळाला हात लावला. विशेष म्हणजे कृणालने भाऊ हार्दिकला बाद केल्याने आनंद झाला नाही. २८ चेंडूत ३३ धावा करून हार्दिकला कृणालने बाद केले.
मिलरची विकेट पडताच नताशा ओरडू लागली
त्याचवेळी मॅचच्या शेवटच्या ओव्हरमध्ये डेव्हिड मिलरची विकेट पडली तेव्हा नताशा खूप ओरडताना दिसली. मिलर आणि राहुल टिओटिया यांच्यात ६० धावांची भागीदारी झाली आणि दोघेही गुजरातला हा सामना जिंकून देतील असे वाटत होते. त्यानंतर आवेश खानच्या एका शानदार चेंडूवर मिलरला केएल राहुलने झेलबाद केले. मिलर बाद होताच कॅमेरामनचे संपूर्ण लक्ष हार्दिकची पत्नी नताशाकडे होते आणि मिलरची विकेट पडताना पाहून नताशा ओरडत होती.
यापूर्वी दोन्ही भाऊ मुंबई इंडियन्सकडून एकत्र खेळायचे
या आयपीएल हंगामापूर्वी क्रुणाल आणि हार्दिक आयपीएलमध्ये मुंबई इंडियन्स या एकाच संघाकडून खेळायचे. तेव्हा हार्दिकची पत्नी नताशा आणि कृणालची पत्नी पंखुरी शर्मा एकाच टीमला सपोर्ट करत होत्या, पण आता दोघेही वेगवेगळ्या टीमकडून खेळत आहेत. अशा परिस्थितीत पंखुरी लखनऊच्या डगआऊटमध्ये दिसली, तर नताशा गुजरातच्या डगआउटमध्ये दिसली.
लखनऊच्या संघाने ८.२५ कोटी रुपयांची भरघोस बोली लावून क्रुणालमध्ये प्रवेश केला आहे. तो एक फिरकी अष्टपैलू खेळाडू आहे आणि त्याला मोठे फटके कसे मारायचे हे माहीत आहे. दुसरीकडे हार्दिक पांड्या हा वेगवान अष्टपैलू खेळाडू आहे. त्याला गुजरातच्या संघाने १५ कोटी रुपयांना आपल्या संघाशी जोडले आहे.
हार्दिक दीर्घकाळ दुखापतीमुळे टीम इंडियाच्या बाहेर धावत होता, मात्र सोमवारी तो गोलंदाजी करताना दिसला. टीम इंडियासाठी हे चांगले संकेत आहेत. सामन्याबद्दल बोलायचे झाले तर गुजरातने हा सामना ५ विकेटने जिंकला. हे दोन्ही संघ आयपीएलमध्ये नवीन आहेत. २०११ नंतर पहिल्यांदाच १० संघ लीगमध्ये खेळत आहेत.