(फोटो सौजन्य- इन्स्टाग्राम)
दिशा पटानी आणि खुशबू पटानी यांच्या घरावर जोरदार गोळीबार झाला. पहाटे साडेतीन वाजता दिशाच्या बरेली येथील घरावर दुचाकीवरून आलेल्या दोन अज्ञात हल्लेखोरांनी गोळीबार केला. रोहित गोदरा टोळीने या गोळीबाराची जबाबदारी घेतली आणि सोशल मीडिया पोस्टद्वारे त्याची पुष्टीही केली. आता दिशाचे वडील जगदीश सिंह पटानी यांनी निवेदन दिले आहे. जगदीश म्हणाले की, पोलिसांनी तत्परता दाखवली आणि गोळीबार प्रकरणाची चौकशी करण्याचे आश्वासन दिले. त्यांनी सांगितले की, पोलिसांनी त्यांना सुरक्षा दिली आहे. संपूर्ण घर पोलिसांनी वेढले आहे.
जगदीश सिंह पटानी म्हणाले, “माझ्या मुलीचे विधान विकृत पद्धतीने सादर केले गेले आहे. आम्ही सनातनी धर्माचे अनुयायी आहोत. हा योगीजींचा प्रदेश आहे. या प्रकारच्या गुंडगिरीला पूर्णपणे आळा घालायला हवा. गोळीबाराने आम्ही सर्वजण घाबरलो होतो. मीही झोपेतून जागा झालो. मीही बाहेर येण्याचा प्रयत्न केला – कसा तरी आश्रय घेऊन आम्ही वाचलो. ८-१० राउंड गोळीबार करण्यात आला आहे.” असे ते म्हणाले आहे.
रोहित गोदाराच्या पोस्टवर प्रतिक्रिया देताना जगदीश पटानी म्हणाले, “मी ते फेसबुकवर वाचले आहे. पण मला त्यावर विश्वास बसत नाही. कारण फेसबुक आणि माध्यमांवर जे काही घडते, जसे की टिप्पणी करणे किंवा तुमचे विचार शेअर करणे, कोणीही ते गांभीर्याने घेत नाही कारण आपल्या संविधानात आपल्याला आपले विचार व्यक्त करण्याचा पूर्ण अधिकार आहे. जर अशी घटना घडली तर त्याबद्दल स्पष्टपणे काहीही सांगता येणार नाही.”
दिशा पटानीच्या घराला पोलिसांचा वेढा
सुरक्षेबद्दल जगदीश पटानी म्हणाले, “सुरक्षेबद्दल बोलायचे झाले तर, पोलिसांनी सर्वप्रथम आमचे रक्षण केले आहे. बाहेर रक्षक आहेत. पोलिस आमच्या मागे आहेत. पोलिसांनी कोणताही निष्काळजीपणा दाखवला नाही. पोलिसांना कळल्यापासून ते काम करत आहेत.” असे म्हणून त्यांनी पोलीस दलाचे कौतुक केले आणि आभार देखील मानले.
रोहित गोदारा यांनी या गोळीबाराला ट्रेलर म्हटले
रोहित गोदारा यांनी त्यांच्या पोस्टमध्ये म्हटले आहे की हा हल्ला खुशबू पटानीमुळे झाला आहे. रोहित म्हणतो की खुशबूने प्रेमानंद महाराज आणि अनिरुद्धाचार्य महाराजांवर टिप्पणी केली होती. हा त्याचा बदला आहे. रोहित गोदाराच्या व्हायरल पोस्टमध्ये असे लिहिले आहे की, ‘जो कोणी आमच्या धर्माविरुद्ध आणि संतांविरुद्ध बोलेल, त्याच्या घरावर हल्ला केला जाईल. त्याने आमच्या सनातन धर्माचा अपमान करण्याचा प्रयत्न केला होता. आमच्या पूज्य देवतांचा अपमान सहन केला जाणार नाही. हा फक्त एक ट्रेलर होता.’ असे म्हणून गुंडानी पटानी कुटुंबाला धमकी दिली आहे.