
(फोटो सौजन्य- इन्स्टाग्राम)
जामनगर विमानतळावर बॉलीवूड स्टार दिशा पटानी आणि अर्जुन कपूर एकत्र दिसले. ईशा अंबानी आणि आकाश अंबानी यांच्या वाढदिवसाच्या सेलिब्रेशनमध्ये सहभागी होण्यासाठी अनेक कलाकार सहभागी होताना दिसणार आहेत. त्याचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आला आहे. तसेच ही पार्टी नक्की मोठ्या थाटामाटात साजरी होणार आहे.
दिशा पटानीचा कूल अवतार
दिशा काळ्या टॉप आणि डेनिम जीन्समध्ये व्हिडीओमध्ये दिसत आहे. तसेच तिने सनग्लासेस देखील घातले असतील. अभिनेत्रीने स्वतःचे सिल्की केस मोकळे ठेवले आहेत आणि तिने हातात जॅकेट पकडले आहेत. तसेच तिने काळ्या रंगाचे शूज देखील घातले आहे. या सगळ्यामुळे तिचा लूक परिपूर्ण दिसत आहे.
‘तो मला kiss करून…’ राखी सावंतने मीका सिंगवर केली टीका, गायकावर गंभीर आरोप
अर्जुन कपूर पूर्णपणे काळ्या रंगाच्या लूकमध्ये दिसला. त्याने चष्म्याने त्याचा लूक पूर्ण केला. या लूकमध्ये तो खूप हँडसम दिसत होता. तसेच या दोघांच्या व्हिडिओला आता चाहत्यांचा चांगला प्रतिसाद मिळत आहे.
ईशा अंबानी आणि आकाश अंबानी जुळे भाऊ बहीण आहेत. त्यांचा जन्म २३ ऑक्टोबर १९९१ रोजी झाला. अंबानी कुटुंबातील कोणताही कार्यक्रम मोठ्या प्रमाणात साजरा केला जातो. आता आकाश आणि ईशाचा वाढदिवसही मोठ्या प्रमाणात साजरा केला जात आहे. अर्जुन आणि दिशासह बॉलीवूड स्टार या कार्यक्रमासाठी येत आहेत.
अर्जुन आणि दिशा यांच्या कामाच्या बाबतीत
कामाच्या बाबतीत, अर्जुन कपूर २०२५ मध्ये आलेल्या ‘मेरे हसबंड की बीवी’ या चित्रपटात दिसला होता. या चित्रपटात त्याने अंकुर चड्ढा यांची भूमिका केली होती, त्याच्यासोबत रकुल प्रीत सिंग आणि भूमी पेडणेकरही होते. ‘सिंघम अगेन’ मध्येही त्याने खलनायकाची भूमिका केली होती. तो ‘द लेडी किलर’, ‘कुट्टे’, ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’, ‘भूत पल्स’, ‘सरदार का ग्रँडसन’ आणि ‘संदीप और पिंकी फरार’ या चित्रपटांमध्येही दिसला होता.
दिशा पटानी शेवटची तमिळ चित्रपट ‘कांगुवा’ मध्ये दिसली होती. आता तिच्याकडे तीन चित्रपट आहेत: ‘रोमियो’, ‘वेलकम टू द जंगल’ आणि ‘होलीगार्ड्स सागा – द पोर्टल ऑफ फोर्स’. ‘रोमियो’ मध्ये तिचा छोटासा अभिनय होता परंतु तो प्रेक्षकांच्या लक्षात राहिला. ‘वेलकम टू द जंगल’ या चित्रपटाचे पोस्ट-प्रॉडक्शन सुरू आहे. अलिकडेच, दिशा पटानीच्या बरेली येथील घरी गोळीबार झाला ज्यामुळे अभिनेत्री आणखी चर्चेत राहिली.