(फोटो सौजन्य- सोशल मीडिया)
राष्ट्रवादीचे नेते बाबा सिद्दीकीच्या हत्येनंतर बॉलिवूड अभिनेता सलमान खानच्या अडचणीत वाढ होत आहे. लॉरेन्स बिश्नोईची टोळी सलमान खानच्या मागे लागली आहे. अलीकडेच मुंबई पोलिसांनी लॉरेन्स बिश्नोईच्या शूटरला अटक केली आहे. सलमान खानला मारण्यासाठी लॉरेन्स बिश्नोईच्या टोळीने २५ लाख रुपयांची सुपारी कशी घेतली हे या शूटरने सांगितले. दरम्यान, लॉरेन्स बिश्नोई आणि सलमान खानबाबत आणखी एक मोठे अपडेट समोर येत आहे. लॉरेन्स बिश्नोईच्या जवळच्या सहकाऱ्याने पुन्हा एकदा सलमान खानला धमकीचा मेसेज पाठवल्याचे वृत्त समोर आले आहे.
यावेळी ही धमकी मुंबई वाहतूक पोलिसांना पाठवण्यात आली आहे. या मेसेजमध्ये सलमानला जीवे मारण्याची धमकी देण्यात आली आहे. सलमान खानला पाठवलेल्या मेसेजमध्ये भाईजानला हे जुने वैर संपवायचे असेल तर त्याला बिश्नोई गँगला ५ कोटी रुपये द्यावे लागतील, असे लिहिले आहे. ही धमकी हलक्यात घेतली तर बिश्नोई गँग सलमान खानची अवस्था बाबा सिद्दीकीपेक्षाही वाईट करेल. हा संदेश मिळताच मुंबई पोलीस कारवाईत आले. मुंबई पोलिसांनी या प्रकरणाचा तपास सुरू केला आहे.
हे देखील वाचा – “नवरा माझा नवसाचा 2″ने जिंकले प्रेक्षकांचे मन, चित्रपट थेट पोहचला पाचव्या आठवड्यात!
मिळालेल्या माहितीनुसार, सलमान खानला ही धमकी मुंबई वाहतूक पोलिसांच्या व्हॉट्सॲप नंबरवर देण्यात आली आहे. उल्लेखनीय आहे की, बाबा सिद्दीकीच्या मृत्यूनंतर सलमान खानची सुरक्षा वाढवण्यात आली आहे. या आठवड्यात सलमान खान बिग बॉस 18 च्या वीकेंड का वारसाठी देखील शूटिंग करणार नाही. सलमान खानला जास्तीत जास्त वेळ घरी घालवण्यास सांगितले आहे. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर, सलमान खान त्याच्या सिकंदर या चित्रपटाचे शूटिंग जास्त सुरक्षेत करणार आहे. मात्र, आता सलमान खानच्या चाहत्यांना त्याची काळजी वाटू लागली आहे.