(फोटो सौजन्य - सोशल मीडिया)
पूनम पांडेने तिच्या बोल्ड आणि प्रौढ कंटेंटला ‘सामाजिक सेवेचा’ एक प्रकार असल्याचं म्हटलं आहे. तिचे बोल्ड व्हिडीओ विशेषतः पुरुषांमधील तणाव आणि निराशा कमी करण्यास मदत करू शकतात, असा दावाही तिने केला आहे.
आरव्हीसीजे मूव्हीजला दिलेल्या मुलाखतीत पूनम पांडेने आपल्या बोल्ड कंटेंटबाबत भाष्य केलं. यावेळी तिने आपल्या व्हिडीओंना ‘मोठी सामाजिक सेवा’ असल्याचं म्हटलं.
याबाबत बोलताना पूनम म्हणाली, “लोक खूप तणावाखाली आहेत, विशेषतः पुरुष. त्यामुळे, जर माझ्या एखाद्या व्हिडीओमुळे त्यांचा तणाव कमी होण्यास मदत होत असेल, तर त्यात चुकीचं काय आहे?”
पुढे वेश्याव्यवसायाच्या कायदेशीर मान्यतेबाबत आपलं मत मांडताना ती म्हणाली की, “भारतात वेश्याव्यवसाय कायदेशीर केला पाहिजे; त्यामुळे महिलांवरील गुन्हे कमी होतील.” हा पूनम पांडेचा वैयक्तिक दावा असून, त्याला स्वतंत्रपणे पुष्टी देणारा पुरावा तिने सादर केलेला नाही.
पूनम पांडेने पुढे पुरुषांच्या मानसिक तणावाबाबतही आपलं मत व्यक्त केलं. देशातील अनेक पुरुष निराशा आणि तणावाचा सामना करत आहेत, मात्र या समस्येकडे पुरेसं लक्ष दिलं जात नसल्याचं ती म्हणाली.
आपल्या कंटेंटच्या निर्मितीबाबत बोलताना पूनमने सांगितलं की, ती एरॉटिक व्हिडीओ केवळ बोल्ड पद्धतीनेच नाही, तर विशिष्ट दर्जा आणि सौंदर्यात्मक मांडणी लक्षात घेऊन तयार करते. तिच्या मते, अशा प्रकारचा एडल्ट कंटेंट केवळ भारतासाठी नव्हे, तर जगभरातील प्रेक्षकांसाठी महत्त्वाचा ठरू शकतो.
दरम्यान, पूनम पांडेने तिच्या बोल्ड कंटेंटमुळे होणाऱ्या ट्रोलिंग आणि टीकेबाबतही भाष्य केलं. तिच्या म्हणण्यानुसार, इंडस्ट्रीतील काही सेलिब्रिटी आणि तिचे मित्रदेखील तिची खिल्ली उडवतात. मात्र, दुसरीकडे हेच लोक गुपचूप तिचे व्हिडीओ पाहत असल्याचा दावा तिने केला.
ट्रोलर्सच्या कमेंट्सवर पूनम म्हणाली…
ट्रोलिंगबाबत बोलताना पूनमने सांगितलं की, काही कमेंट्स वाचून तिला प्रचंड राग येतो. अनेकदा ट्रोलर्सना लगेच प्रत्युत्तर द्यावंसं वाटतं; मात्र नंतर ती स्वतःला शांत ठेवते.
“अशा कमेंट्स करणाऱ्या लोकांच्या मानसिकतेची मला कीव येते,” असं म्हणत पूनमने ट्रोलर्सवर निशाणा साधला.
पूनम पांडेच्या या वक्तव्यामुळे एडल्ट कंटेंट, वेश्याव्यवसायाचं कायदेशीरकरण आणि पुरुषांमधील मानसिक तणाव या मुद्द्यांवर पुन्हा एकदा चर्चा सुरू झाली आहे.






