(फोटो सौजन्य - सोशल मीडिया)
अभिनेता अल्लू अर्जुन आणि ‘पुष्पा’च्या निर्मात्यांनी चेंगराचेंगरीत जखमी झालेल्या व्यक्तीच्या कुटुंबाला 2 कोटी रुपयांची आर्थिक मदत जाहीर केली. दरम्यान, तेलंगणा राज्य चित्रपट विकास महामंडळ (FDC) चे अध्यक्ष आणि प्रमुख निर्माते दिल राजू यांनी सांगितले की, चित्रपट व्यक्तिमत्त्वांचे एक शिष्टमंडळ गुरुवारी तेलंगणाचे मुख्यमंत्री ए रेवंत रेड्डी यांची भेट घेऊन सरकार आणि चित्रपट उद्योग यांच्यातील संबंधांना चालना देईल.
अल्लू अर्जुनचे वडील डॉक्टरांना भेटले
अल्लू अर्जुनचे वडील आणि ज्येष्ठ निर्माता अल्लू अरविंद, दिल राजू आणि इतरांसह एका खाजगी रुग्णालयात गेले जेथे चेंगराचेंगरीत जखमी झालेल्या मुलावर उपचार सुरू आहेत. अल्लू अरविंद डॉक्टरांशी बोलले, त्यांनी सांगितले की मुलगा बरा होत आहे आणि आता तो स्वतः श्वास घेऊ शकतो.
Retro: सूर्याने ख्रिसमसनिमित्त चाहत्यांना दिले सरप्राईज; टीझरसह ४४ व्या चित्रपटाचे नाव केले अनावरण!
हॉस्पिटलने आरोग्य अपडेट जारी केले
दरम्यान, रुग्णालयाने मंगळवारी सांगितले की, श्रतेज (जखमी मुलगा) आता कोणत्याही ऑक्सिजन किंवा व्हेंटिलेटरशिवाय आहे. “त्याची संवेदना पूर्वीसारखीच आहेत. तो स्वतःच डोळे उघडतो आहे आणि स्वतःहून फिरू शकतो, परंतु तो अजूनही त्याच्या कुटुंबातील सदस्यांना ओळखू शकत नाही,” असे हॉस्पिटलने आरोग्य अद्यतनात म्हटले आहे , परंतु तोंडी आदेशांचे पालन करत नाही तो नॅसोगॅस्ट्रिक ट्यूब फीड चांगले घेत आहे आणि गेल्या तीन दिवसांपासून तापमुक्त आहे.
दोन कोटी रुपये देण्याची घोषणा
यादरम्यान अल्लू अर्जुनच्या वडिलांनी अल्लू अर्जुनने 1 कोटी रुपये, पुष्पा प्रोडक्शन कंपनी मैत्री मूव्ही मेकर्सने 50 लाख रुपये आणि चित्रपटाचे दिग्दर्शक सुकुमार यांनी 50 लाख रुपये मुलाच्या कुटुंबाला दिल्याची घोषणा केली. अरविंदने धनादेश दिल राजूकडे सुपूर्द केला आणि मुलाच्या कुटुंबीयांना देण्याची विनंती केली. ते म्हणाले की, कायदेशीर बंधनांमुळे पूर्वपरवानगीशिवाय कुटुंबाशी थेट संपर्क साधता येत नाही.
या प्रकरणी अभिनेता तुरुंगात गेला आहे
कुटुंबाच्या तक्रारीच्या आधारे, अल्लू अर्जुन, त्याची सुरक्षा टीम आणि थिएटर व्यवस्थापनाविरुद्ध चिक्कडपल्ली पोलीस ठाण्यात भारतीय न्याय संहितेच्या (BNS) विविध कलमांखाली गुन्हा दाखल करण्यात आला. 4 डिसेंबर रोजी, ‘पुष्पा 2’ चित्रपट दाखविल्या जात असलेल्या हैदराबादमधील संध्या थिएटरमध्ये चेंगराचेंगरीत एका 35 वर्षीय महिलेचा मृत्यू झाला आणि तिच्या आठ वर्षांच्या मुलाला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. महिलेच्या मृत्यूप्रकरणी अल्लू अर्जुन याला शहर पोलिसांनी १३ डिसेंबर रोजी अटक केली होती. तेलंगणा उच्च न्यायालयाने त्याच दिवशी त्याला चार आठवड्यांचा अंतरिम जामीन मंजूर केला आणि 14 डिसेंबरच्या सकाळी त्याची तुरुंगातून सुटका झाली.