Marathi News
X
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • निवडणूक
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • व्यापार
  • लाइफ स्टाइल
  • व्हायरल
  • नवराष्ट्र विशेष
  • करिअर
  • फोटो
  • व्हिडिओ गॅलरी
  • वेबस्टोरीज़
  • ऑटोमोबाइल
  • विज्ञान तंत्रज्ञान
  • शनि, 27 जून 2026 ई-पेपर
  • देश
  • शॉर्ट न्यूज़
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • लाइफ स्टाइल
  • क्रीडा
  • क्राईम
  • अन्य
    • विदेश
    • नवराष्ट्र विशेष
    • मनोरंजन
    • व्यापार
    • टेक
    • अन्य
      • वेब स्टोरीज
      • व्हायरल
      • करिअर
      • धर्म
      • ऑटोमोबाइल
      • फोटो
      • व्हिडिओ
      • सिनेमा
  • देश
  • शॉर्ट न्यूज़
  • राजकारण
  • महाराष्ट्र
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • लाइफ स्टाइल
  • धर्म
  • व्हायरल
  • व्हिडिओ
  • वेब स्टोरीज़
  • फोटो
In Trends:
  • Fifa World Cup |
  • Lifestyles |
  • ICC Women's T20 World Cup |
  • ind vs ire |
  • political news
Follow Us
  • वेब स्टोरीज
  • फोटो
  • ई-पेपर
  • विडियो
  • फटाफट खबरें

”खूप भीती वाटते…” दीपिका कक्करची कर्करोगाशी झुंज, पती शोएब इब्राहिमने शेअर केले हेल्थ अपडेट

Dipika Kakar Health Update : टीव्ही अभिनेत्री दीपिका कक्कर सध्या कर्करोगाशी झुंज देत आहे तिच्या हेल्थबद्दल पती शोएब इब्राहिमने अपडेट दिली आहे.

  • By अमृता यादव
Updated On: Nov 06, 2025 | 12:37 PM
(फोटो सौजन्य- इन्स्टाग्राम)

(फोटो सौजन्य- इन्स्टाग्राम)

Follow Us
Follow Us:

टीव्ही अभिनेत्री दीपिका कक्कर सध्या कर्करोगाशी लढत आहे. २०२५ हे वर्ष तिच्या आणि तिच्या कुटुंबासाठी अडचणींनी भरलेले आहे. ती गेल्या काही काळापासून तिच्या आरोग्याबद्दल चिंतेत होती. जेव्हा तिच्या कर्करोगाची बातमी आली तेव्हा सर्वांनाच धक्का बसला. तिच्या तब्येत बिघडल्यामुळे तिने “सेलिब्रिटी मास्टरशेफ” सोडले होते. तिला यकृताचा कर्करोग असून तिची शस्त्रक्रिया आणि केमोथेरपी सुरू आहे. तिचा पती शोएब इब्राहिमने तिच्या आरोग्याविषयी अपडेट दिली आहे. ते तिच्या रक्त तपासणीच्या अपडेच वाट पाहत आहेत. ज्यामुळे संपूर्ण कुटुंब काळजीत आहेत.

शोएब इब्राहिमने सोशल मीडियावर त्याची पत्नी दीपिका कक्करच्या आरोग्याबाबतची अपडेट शेअर केली आहे. त्याने त्याच्या इंस्टाग्राम स्टोरीवर चाहत्यांसोबत एक सेशन आयोजित केले होते, जिथे टीव्ही अभिनेत्याने प्रश्नांची उत्तरे दिली. एका वापरकर्त्याने दीपिकाच्या आरोग्याबाबतची अपडेट शेअर केली, ज्यावर शोएबने स्पष्ट केले की रक्ताचा नमुना देण्यात आला आहे आणि निकालांची वाट पाहत आहे.

महाराष्ट्रीयन भाऊचा पुन्हा Bigg Boss 19 मध्ये कमबॅक; डेंग्यूमुळे घराबाहेर गेलेल्या प्रणित मोरेची वापसी

शोएब म्हणाला, “आम्ही काल रक्ताचे नमुने घेण्यासाठी रुग्णालयात गेलो होतो, कारण त्यांनी सांगितले होते की ते तीन महिन्यांनंतर असेल, आणि नंतर दोन महिन्यांनंतर कारण दोन महिने उलटून गेले आहेत. अहवाल उद्या येतील. ही अशी वेळ आहे जेव्हा आम्हाला खूप भीती वाटते. आशा आहे की, देवाच्या कृपेने, सर्व काही ठीक होईल. रक्ताचे अहवाल येताच मी तुम्हाला कळवीन.”

13 कोटी वसूल होणं अशक्यच! Punha Shivajiraje Bhosale चित्रपटाची 5 दिवसांची कमाई फक्त ‘इतकीच’

दीपिका कक्करने यकृताच्या कर्करोगाची शस्त्रक्रिया पूर्ण केली आहेय तिने सांगितले आहे की तिला लक्षणीय दुष्परिणाम जाणवत आहेत, जे तिने तिच्या व्लॉगमध्ये वारंवार नमूद केले आहेत: तिचे केस वेगाने गळू लागले आहेत, इतके की तिला केसांचा पॅच देखील लावावा लागला. शिवाय, तिचे थायरॉईड पातळी देखील बिघडली आहे आणि तिला तोंडात अल्सर झाले आहेत. तिची रोगप्रतिकारक शक्ती देखील कमी झाली आहे. तिला खूप कमकुवत वाटत आहे.


हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की दीपिका कक्करला मे २०२५ मध्ये यकृताचा कर्करोग झाल्याचे निदान झाले होते. तिने सोशल मीडियावर ही माहिती शेअर केली. तिला स्टेज २ कॅन्सर होता. अभिनेत्रीला गेल्या काही महिन्यांपासून पोटदुखीचा त्रास होत होता. चाचण्यांमध्ये तिच्या यकृतात कर्करोगाचा ट्यूमर असल्याचे आढळून आले. नंतर शस्त्रक्रियेद्वारे ट्यूमर काढून टाकण्यात आला.

Web Title: Dipika kakar health update shoaib ibrahim says waiting for blood reports it scares

Get Latest  Marathi News ,  Maharashtra News and  Marathi News from Politics,  Election News ,  Sports News ,  Entertainment News,  Business News and   Religion News  only on Navarashtra.com

Published On: Nov 06, 2025 | 12:36 PM

Topics:  

  • Bollywood Actress
  • cancer
  • heath news

संबंधित बातम्या

Makeup Causes Cancer:  मेकअपमुळे वाढू शकतो कर्करोगाचा धोका ? ब्युटी प्रोडक्ट्स वापरताना ‘या’ गोष्टींकडे दुर्लक्ष करू नका
1

Makeup Causes Cancer: मेकअपमुळे वाढू शकतो कर्करोगाचा धोका ? ब्युटी प्रोडक्ट्स वापरताना ‘या’ गोष्टींकडे दुर्लक्ष करू नका

Dipika Kakar : कॅन्सरशी लढा देणाऱ्या अभिनेत्रीची, पतीसाठी खास पोस्ट! म्हणाली ‘माझ्या प्रत्येक प्रार्थनेमध्ये…’
2

Dipika Kakar : कॅन्सरशी लढा देणाऱ्या अभिनेत्रीची, पतीसाठी खास पोस्ट! म्हणाली ‘माझ्या प्रत्येक प्रार्थनेमध्ये…’

Popular Sections

  • देश
  • विदेश
  • लाईफस्टाईल
  • मनोरंजन
  • क्रीडा
  • व्यापार
  • वेब स्टोरीज

Maharashtra Cities

  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • ठाणे
  • नाशिक
  • रत्नागिरी
  • पालघर
  • रायगड

More

  • धर्म
  • ऑटो
  • करिअर
  • व्हायरल
  • फोटो
  • नवराष्ट्र विशेष
  • टेक
  • व्हिडिओ

Follow Us On

Contact Us About Us Privacy Policy
Hindi News Epaper Marathi Epaper Hindi RSS Sitemap Author

© Copyright Navarashtra 2026 All rights reserved.