
(फोटो सौजन्य - इन्स्टाग्राम)
भाजप नेत्या आणि प्रसिद्ध अभिनेत्री जया प्रदा यांनी आदित्य धर यांचा स्पाय थ्रिलर ‘धुरंधर: द रिव्हेंज’ मनापासून पाहिला आहे. त्यांनी चित्रपटाची कथा, दिग्दर्शन आणि कलाकारांच्या अभिनयाची प्रशंसा केली आहे. तसेच, चित्रपटावर टीका करणाऱ्यांना एक खास संदेशही दिला आहे. ‘धुरंधर २’ बाबत जया प्रदा यांची प्रतिक्रिया सध्या बरीच चर्चेत दिसत आहे.
जया प्रदा यांना ‘धुरंधर २’ पसंत पडला
काल एएनआयशी बोलताना, जया प्रदा यांनी लोकांना हा चित्रपट पाहण्याचे आवाहन केले. या अभिनेत्रीने चित्रपटाची बलस्थाने आणि कलाकार आणि तंत्रज्ञांच्या मेहनतीवर प्रकाश टाकत म्हटले, “हा एक अप्रतिम चित्रपट आहे, जो लोकांनी अनेक वर्षांत पाहिला नाही. मला या चित्रपटाबद्दल खूप अभिमान वाटत आहे. लोकांना टीका करणे सोपे आहे. परंतु, चित्रपटामधील कलाकारांनी केलेले काम, दिग्दर्शकाने लिहिलेली पटकथा आणि हा चित्रपट यशस्वी करण्यासाठी सर्व कलाकारांनी घेतलेली मेहनत कौतुकास्पद आहे. मी सर्वांना हा चित्रपट पाहण्याचे आणि त्याचे कौतुक करण्याचे आवाहन करते.”
‘धुरंधर’मध्ये रणवीर सिंगने पाकिस्तानी टोळ्यांमध्ये घुसखोरी करणाऱ्या जसकिरत नावाच्या भारतीय गुप्तहेराची भूमिका साकारली आहे. या चित्रपटाला समीक्षक आणि प्रेक्षक दोघांकडूनही चांगला प्रतिसाद मिळाला आहे. ‘धुरंधर २’ ने अवघ्या चार दिवसांत जगभरात ६९१ कोटींहून अधिक कमाई केली आहे. एवढी प्रचंड चर्चा असूनही, या चित्रपटाला मोठ्या प्रमाणात टीकेलाही सामोरे जावे लागत आहे. सोशल मीडियावर काही जण याला ‘प्रचारकी’ चित्रपट म्हणत आहेत.