Marathi News
X
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • निवडणूक
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • व्यापार
  • लाइफ स्टाइल
  • व्हायरल
  • नवराष्ट्र विशेष
  • करिअर
  • फोटो
  • व्हिडिओ गॅलरी
  • वेबस्टोरीज़
  • ऑटोमोबाइल
  • विज्ञान तंत्रज्ञान
  • ई-पेपर
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • लाइफ स्टाइल
  • क्रीडा
  • क्राईम
  • विदेश
  • अन्य
    • नवराष्ट्र विशेष
    • मनोरंजन
    • व्यापार
    • टेक
    • अन्य
      • वेब स्टोरीज
      • व्हायरल
      • करिअर
      • धर्म
      • ऑटोमोबाइल
      • फोटो
      • व्हिडिओ
  • देश
  • राजकारण
  • महाराष्ट्र
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • लाइफ स्टाइल
  • धर्म
  • व्हायरल
  • व्हिडिओ
  • वेब स्टोरीज़
  • फोटो
In Trends:
  • bigg boss marathi 6 |
  • IPL 2026 |
  • Marathi News |
  • TCS Nashik Case |
  • US-Israel Iran War
Follow Us
  • वेब स्टोरीज
  • फोटो
  • विडियो
  • फटाफट खबरें

‘हिंदू मुलगा आणि मुस्लिम सून…’, सुनील लहरीच्या मुलाने सारा खानसोबत केले लग्न; यूजर्सने सुरु केली Trolling

"रामायण" स्टार सुनील लहरी यांचा मुलगा क्रिश पाठक याने नुकतेच अभिनेत्री सारा खानशी लग्न केले आहे. जेव्हा त्याने त्यांच्या लग्नाचे फोटो शेअर केले तेव्हा काही वापरकर्ते संतापले आणि त्यांना ट्रोल करू लागले आहेत.

  • By सायली ससाणे
Updated On: Dec 10, 2025 | 12:09 PM
(फोटो सौजन्य- इन्स्टाग्राम)

(फोटो सौजन्य- इन्स्टाग्राम)

Follow Us
Close
Follow Us:
  • सुनील लहरीच्या मुलाने अखेर सारा खानसोबत केले लग्न
  • यूजर्सने जोडप्यांवर केली टीका
  • हिंदू आणि मुस्लिम धर्मावर प्रश्न केले उपस्थित
 

टीव्ही अभिनेत्री सारा खानने नुकतेच”रामायण” फेम सुनील लहरी यांचा मुलगा क्रिश पाठकशी लग्न केले आहे. सारा आणि क्रिशने ६ डिसेंबर रोजी हिंदू आणि मुस्लिम दोन्ही पद्धतीने लग्न केले. तेव्हापासून हे दोघेही चर्चेत आले आहेत. सारा मुस्लिम असल्याने आणि क्रिश पाठक हिंदू असल्याने, दोघांनी दोन्ही परंपरा पाळल्या आहेत. तेव्हापासून, हे जोडपे समारंभातील अनसीन आणि सुंदर फोटो शेअर करत आहे. साराने अलीकडेच तिच्या हिंदू लग्नाची झलक शेअर केली आहे, तर तिने आता तिचे आणि क्रिशचे लग्न कसे झाले याचे काही फोटो शेअर केले आहेत.

सारा खानने प्रथम क्रिश पाठकसोबत सात वचनं घेऊन हिंदू पद्धतीत आणि हिंदू विधींनुसार लग्न केले. त्यानंतर दोघांचा मुस्लिम पद्धतीत निकाह समारंभ पार पडला. सात वचनांचे फोटो शेअर केल्यानंतर, साराने आता त्यांच्या निकाह समारंभाचे फोटो शेअर केले आहेत, जे सोशल मीडियावर ट्रेंड होत आहेत. आणि लोक तिला आणि क्रिशला ट्रोल करू लागले आहेत.

‘धुरंधर’चा बॉक्स ऑफिसवर धबधबा; अवघ्या ५ दिवसांत ओलांडला १५० कोटींचा आकडा, जाणून घ्या Worldwide Collection

साराचा चेहरा फुलांच्या बुरख्याने झाकलेला होता

फोटोंमध्ये, सारा वधूच्या वेशात दिसत आहे. तिने क्रीम रंगाचा लेहेंगा घातला आहे आणि तिचा चेहरा फुलांच्या बुरख्याने झाकलेला दिसत आहे. लग्नात वधूने हा बुरखा घातला आहे. तिच्या कुटुंबातील सदस्य तिच्यासोबत बसले आहेत. दुसऱ्या बाजूला, वर, राजा क्रिश पाठक बसलेला दिसत आहे. तो देखील सारासोबत मॅचिंग पोशाखात दिसत आहे आणि क्रीम रंगाचा बुरखा देखील त्याने घातला आहे, परंतु त्याच्या डोक्यावर किंवा चेहऱ्यावर कोणताही बुरखा दिसत नाही आहे. लग्नानंतर, सारा आणि क्रिशने कागदपत्रांवर स्वाक्षरी केली आणि एकमेकांमध्ये हरवलेले दिसले आहेत. दोघेही एकमेकांकडे हसताना आणि एकमेकांच्या प्रेमात बुडालेले दिसत आहेत.

 

काही चाहत्यांनी केला प्रेमाचा वर्षाव, तर काहींनी केले ट्रोल

सारा खान आणि क्रिश पाठकच्या लग्नाच्या फोटोंवर चाहते प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत आणि या जोडप्यावर वाईट नजर नको अशी शुभेच्छा देत आहेत. परंतु, काही युजर्सनी त्यांना लक्ष्य केले. हे लक्षात घेण्यासारखे आहे की सारा आणि क्रिश यांनी त्यांचे नाते सार्वजनिक केल्यापासून ते टीकेच्या भोवऱ्यात अडकले आहेत. ६ ऑक्टोबर रोजी जेव्हा त्यांनी कोर्ट मॅरेज केले तेव्हा लोकांनी त्यांच्या आंतरधर्मीय विवाहावर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले. अलिकडेच, जेव्हा साराने तिचा पती क्रिशसोबतचा फोटो शेअर केला तेव्हा काही युजर्सनी अभिनेत्रीला तिचे नाव बदलून मंगळसूत्र घालण्याचा सल्ला दिला.

‘Overacting थांबवा ताई, ‘बिग बॉस’ संपले आता..’, तान्या मित्तलचा बदलला अंदाज; आधी पापाराझी आणि आता ड्रायव्हरलाही फटकारले

युजर्सनी सारा खानला टोमणे मारत क्रिशला म्हटले, “हिंदू असूनही हे सर्व का? तुला लाज वाटली पाहिजे.” यावेळीही असेच काहीसे घडले आहे. क्रिश आणि सारा यांनी इन्स्टाग्रामवर लग्नाचे फोटो शेअर केले आणि “अलहमदुलिल्लाह” असे कॅप्शन देऊन ही पोस्ट शेअर केली आहे. ज्यामुळे काहींना राग आला आहे. काहींनी क्रिशला हिंदू असल्याची लाज वाटली पाहिजे असे म्हटले आहे, तर काहींनी त्याची वधू साराला टोमणे मारण्यास सुरुवात केली आहे. एकाने लिहिले, “ती किती लग्ने करणार अजून?” दुसऱ्याने कमेंट केली, “तिच्या गळ्यात मंगळसूत्र आणि सिंदूर कुठे आहे?” दुसऱ्याने कमेंट केली, “हे अपमानजनक आहे कारण अल्लाह वेगळ्या धर्माच्या व्यक्तीशी लग्न करण्याची परवानगी देत ​​नाही.” असे लिहून अनेक नेटकरी आता या जोडप्यांना ट्रोल करताना दिसत आहे.

Web Title: Sunil lahri son krish pathak shares his nikaah pics with sara khan writes alhamdulillah netizens get brutal

Get Latest  Marathi News ,  Maharashtra News and  Marathi News from Politics,  Election News ,  Sports News ,  Entertainment News,  Business News and   Religion News  only on Navarashtra.com

Published On: Dec 10, 2025 | 12:09 PM

Topics:  

  • Bollywood
  • entertainment
  • Indian Television

संबंधित बातम्या

तारा सुतारियासोबत ब्रेकअपनंतर 3 महिन्यात वीरा पहाडिया पुन्हा प्रेमात? मिस्ट्री गर्लसोबत व्हिडिओ व्हायरल
1

तारा सुतारियासोबत ब्रेकअपनंतर 3 महिन्यात वीरा पहाडिया पुन्हा प्रेमात? मिस्ट्री गर्लसोबत व्हिडिओ व्हायरल

‘सखे गं साजणी’ ठरतोय प्रेक्षकांचा फेव्हरेट; सलग तिसऱ्या आठवड्यातही दमदार प्रदर्शन
2

‘सखे गं साजणी’ ठरतोय प्रेक्षकांचा फेव्हरेट; सलग तिसऱ्या आठवड्यातही दमदार प्रदर्शन

Tamannah सोबत ब्रेकअपनंतर Vijay Varma झाला होता उद्धवस्त! सिनेसृष्टीपासून राहिला लांब; म्हणाला, ‘लोक शिव्या देत…’
3

Tamannah सोबत ब्रेकअपनंतर Vijay Varma झाला होता उद्धवस्त! सिनेसृष्टीपासून राहिला लांब; म्हणाला, ‘लोक शिव्या देत…’

Sushant Singh Rajput’s च्या बहिणीने घेतली नवी प्रॉपर्टी; चावी हातात येताच घडली ‘विचित्र’ गोष्ट
4

Sushant Singh Rajput’s च्या बहिणीने घेतली नवी प्रॉपर्टी; चावी हातात येताच घडली ‘विचित्र’ गोष्ट

Popular Sections

  • देश
  • विदेश
  • लाईफस्टाईल
  • मनोरंजन
  • क्रीडा
  • व्यापार
  • वेब स्टोरीज

Maharashtra Cities

  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • ठाणे
  • नाशिक
  • रत्नागिरी
  • पालघर
  • रायगड

More

  • धर्म
  • ऑटो
  • करिअर
  • व्हायरल
  • फोटो
  • नवराष्ट्र विशेष
  • टेक
  • व्हिडिओ

Follow Us On

Contact Us About Us Privacy Policy
Hindi News Epaper Marathi Epaper Hindi RSS Sitemap Author

© Copyright Navarashtra 2026 All rights reserved.