Marathi News
X
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • व्यापार
  • लाइफ स्टाइल
  • व्हायरल
  • नवराष्ट्र विशेष
  • करिअर
  • फोटो
  • व्हिडिओ गॅलरी
  • वेबस्टोरीज़

  • ई-पेपर
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • लाइफ स्टाइल
  • क्रीडा
  • क्राईम
  • विदेश
  • अन्य
    • नवराष्ट्र विशेष
    • मनोरंजन
    • व्यापार
    • टेक
    • अन्य
      • वेब स्टोरीज
      • व्हायरल
      • करिअर
      • धर्म
      • ऑटोमोबाइल
      • फोटो
      • व्हिडिओ
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • लाइफ स्टाइल
  • धर्म
  • व्हायरल
  • व्हिडिओ
  • वेब स्टोरीज़
  • फोटो
In Trends:
  • Maharashtra Local Body Election |
  • Marathi news |
  • Political news |
  • Ind Vs Sa |
  • Today's Gold Rate
Follow Us
  • वेब स्टोरीज
  • फोटो
  • विडियो
  • फटाफट खबरें

मित्रांसोबत पार्टीत अल्पवयीन मुलींना दारू पिणे भोवले, दोघीही ICU मध्ये दाखल; प्रसिद्ध हॉप्स किचन अँड बारविरुद्ध FIR दाखल

Mumbai Crime : अल्पवयीन मुलीला दारू दिल्याच्या आरोपाखाली ओशिवरा पोलिसांनी लोखंडवाला येथील हॉप्स किचन अँड बारच्या व्यवस्थापक आणि कर्मचाऱ्यांविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे. नेमकं काय आहे प्रकरण?

  • By श्वेता झगडे
Updated On: Oct 20, 2025 | 11:37 AM
मित्रांसोबत पार्टीत अल्पवयीन मुलींना दारू पिणे भोवले, दोघीही ICU मध्ये दाखल; प्रसिद्ध हॉप्स किचन अँड बारविरुद्ध FIR दाखल (फोटो सौजन्य-X)

मित्रांसोबत पार्टीत अल्पवयीन मुलींना दारू पिणे भोवले, दोघीही ICU मध्ये दाखल; प्रसिद्ध हॉप्स किचन अँड बारविरुद्ध FIR दाखल (फोटो सौजन्य-X)

Follow Us
Close
Follow Us:
  • बारमध्ये अल्पवयीन मुलींना दारू दिल्याचा धक्कादायक प्रकार
  • दोन मुलींची प्रकृती बिघडून रुग्णालयात दाखल
  • बार व्यवस्थापनावर बॉम्बे प्रोहिबिशन अ‍ॅक्ट आणि बाल संरक्षण कायद्यानुसार कारवाई
Mumbai Crime News Marathi : मुंबईतील लोखंडवाला येथील हॉप्स किचन अँड बारच्या व्यवस्थापक आणि कर्मचाऱ्यांविरुद्ध ओशिवरा पोलिसांनी एका अल्पवयीन मुलीला दारू दिल्याबद्दल गुन्हा दाखल केला आहे. १५ वर्षीय मुलगी आणि तिचा २१ वर्षीय मित्र दारू पिऊन गंभीर आजारी पडल्यानंतर आणि त्यांना कूपर रुग्णालयात दाखल करावे लागल्यानंतर पोलिसांनी कारवाई केली आहे.

लोखंडवाला येथील प्रसिद्ध हॉप्स किचन अँड बारच्या व्यवस्थापक आणि कर्मचाऱ्यांविरुद्ध ओशिवरा पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला आहे. रेस्टॉरंट आणि बारवर १५ वर्षीय मुलीला दारू दिल्याचा आरोप आहे. मुलगी तिच्या मैत्रिणीसोबत बारमध्ये आली होती. तिने इतके मद्यपान केले की तिची प्रकृती गंभीर झाली. मुलीला आयसीयूमध्ये दाखल करण्यात आले आहे. पोलिसांच्या म्हणण्यानुसार, पूर्ण दारू परवान्याअंतर्गत चालणाऱ्या या आस्थापनेने न मुलीला मद्यपी पेये देण्यापूर्वी तिचे वय किंवा ओळख पडताळली नाही.

चिपळुणात दोन दिवसांत ‘पोक्सो’चे दोन गंभीर गुन्हे! लग्नाचे आमिष दाखवून अल्पवयीन तरुणीवर अत्याचार; आरोपीला अटक

अल्पवयीन मुलगी २१ वर्षीय महिला मैत्रिणी आणि दोन पुरुष मित्रांसह बारमध्ये गेली होती. दारू पिल्यानंतर तिला अस्वस्थ वाटू लागले आणि तिला जवळच्या रुग्णालयात उपचारासाठी नेण्यात आले. वारंवार उलट्या आणि चक्कर येत असल्याची माहिती डॉक्टरांकडून देण्यात आली.

बिअर नंतर सॉफ्ट ड्रिंक

तपासात असे दिसून आले की, अल्पवयीन मुलगी गोरेगाव पूर्वेकडील रहिवासी आहे. तिची २१ वर्षीय मैत्रीण जिममध्ये रिसेप्शनिस्ट म्हणून काम करते आणि गोरेगाव पश्चिमेला राहते. दोन्ही मुलींच्या जबाबातून असे दिसून आले की रात्री ९ वाजण्याच्या सुमारास त्यांनी पार्टी करण्याचा निर्णय घेतला आणि दोन पुरुष मित्रांना आमंत्रित केले. एकत्र ते लोखंडवाला येथील हॉप्स किचन अँड बारमध्ये गेले, जिथे त्यांनी बिअर ऑर्डर केली. १५ वर्षीय मुलीने अर्धा ग्लास बिअर प्यायली आणि नंतर सॉफ्ट ड्रिंक्स पिण्यास सुरुवात केली.

जेवणानंतर, सर्वांनी बिल भरले आणि आपापल्या घरी निघून गेले. परतताना अल्पवयीन मुलीला ऑटो-रिक्षात चक्कर आली आणि उलट्या होऊ लागल्या. काही वेळातच, तिची २१ वर्षीय मैत्रीणही आजारी पडली. जोडप्याच्या मैत्रिणींनी त्यांना ताबडतोब कूपर हॉस्पिटलमध्ये नेले, जिथे त्यांना आयसीयूमध्ये दाखल करण्यात आले आणि पोलिसांना कळवले.

पोलिसांकडून तपास सुरु

रुग्णालयातील अधिकाऱ्यांनी मुलीच्या प्रवेशाची माहिती पोलिसांना दिली. त्यानंतर ओशिवरा पोलीस रुग्णालयात पोहोचले आणि डॉक्टर आणि मुलीच्या मैत्रिणींशी बोलल्यानंतर तपास सुरू केला. तक्रारदार आणि साक्षीदारांचे जबाब नोंदवण्यात आले आणि घटनेदरम्यान उपस्थित असलेल्या कर्मचाऱ्यांची माहिती पडताळण्यात आली.

या कलमांखालील प्रकरण

प्राथमिक तपासानंतर, पोलिसांनी रेस्टॉरंट व्यवस्थापक आणि अनेक कर्मचाऱ्यांविरुद्ध अल्पवयीन मुलांना दारू देणे आणि मुलांचे जीवन धोक्यात आणणे या कलमांखाली गुन्हा दाखल केला आहे. या कलमांमध्ये बाल न्याय कायदा आणि महाराष्ट्र दारूबंदी कायद्याच्या तरतुदींचाही समावेश आहे, ज्यामुळे १८ वर्षांखालील कोणालाही दारू देणे किंवा विकणे बेकायदेशीर ठरते. पोलीस आता रेस्टॉरंटमधील सीसीटीव्ही फुटेज गोळा करत आहेत जेणेकरून दारू कोणी दिली आणि व्यवस्थापनाला अल्पवयीन मुलाच्या वयाची माहिती होती का हे निश्चित केले जाईल. दारूचे बिल मुलीच्या नावावर होते की खोट्या नोंदीखाली होते हे निश्चित करण्यासाठी कॅश रजिस्टर तपशील आणि रात्रीच्या बिलिंग रेकॉर्डची देखील तपासणी केली जात आहे. पोलिसांनी कर्मचाऱ्यांना समन्स बजावले आहेत आणि बार मालक आणि इतर कर्मचाऱ्यांचे जबाब नोंदवण्याची शक्यता आहे.

परवाना रद्द होऊ शकतो

अल्पवयीन ग्राहकांना दारू पिण्यास मनाई आहे. या नियमाचे पालन न केल्यास फौजदारी खटला भरला जाऊ शकतो आणि बारचा परवानाही रद्द होऊ शकतो. अल्पवयीन मुलाची प्रकृती स्थिर असल्याचे वृत्त आहे.

या प्रकरणामुळे मुंबईतील नाईटलाइफ भागात, विशेषतः अंधेरी, वांद्रे आणि लोअर परेलसारख्या भागात अल्पवयीन मुलांना दारू पिण्याच्या वाढत्या प्रवृत्तीबद्दल रहिवासी आणि स्थानिक अधिकाऱ्यांमध्ये चिंता निर्माण झाली आहे. ओशिवरा पोलिस स्टेशनमधील एका अधिकाऱ्याने सांगितले की, “अल्पवयीन मुलांना दारू पिणे हा एक गंभीर गुन्हा आहे. आम्ही सर्व तपशील पडताळत आहोत आणि योग्य कायदेशीर कारवाई करू.”

latur Crime News:’कायमचं एकत्र राहण्यासाठी…’; लातूरमध्ये प्रेमी युगुलाने उचललं टोकाचं पाऊल

रेस्टॉरंट आणि बारचे निवेदन

लोखंडवाला येथील हॉप्स किचन आणि बारच्या व्यवस्थापकाने सांगितले की, “हे आमच्याविरुद्धचे संपूर्ण षड्यंत्र आहे.” आम्ही अल्पवयीन मुलांना आत येऊ देत नाही किंवा त्यांना दारू पिऊ देत नाही. संबंधित मुलगी तिच्या चार मैत्रिणींसह आली होती. आम्ही त्यांचे आधार कार्ड तपासले आणि त्यावरून ते स्पष्टपणे दिसून आले की ते अल्पवयीन नव्हते. मुलीने फक्त एक पिंट बिअर प्यायली होती आणि दुसरे काहीही नव्हते. तिच्या पुरुष मित्रांनी व्होडका प्यायला होता. एका पिंट बिअरमुळे उलट्या किंवा चक्कर आली नसती. गट रात्री १२:३० वाजता निघाला, पण तिला पहाटे ३:३० वाजता प्रवेश देण्यात आला. आम्हाला आमच्याविरुद्ध कट रचल्याचा संशय आहे.

Web Title: Mumbai famous hops kitchen and bar in lokhandwala under scanner after serve liquor to minor

Get Latest  Marathi News ,  Maharashtra News and  Marathi News from Politics,  Election News ,  Sports News ,  Entertainment News,  Business News and   Religion News  only on Navarashtra.com

Published On: Oct 20, 2025 | 11:37 AM

Topics:  

  • crime
  • Mumbai
  • police

संबंधित बातम्या

BMC Election 2026: शिवाजी पार्कसाठी राजकीय ‘महायुद्ध’! मैदानासाठी ठाकरे, शिंदे आणि मनसे आमनेसामने
1

BMC Election 2026: शिवाजी पार्कसाठी राजकीय ‘महायुद्ध’! मैदानासाठी ठाकरे, शिंदे आणि मनसे आमनेसामने

Mangal Prabhat Lodha : विद्यार्थ्यांना जागतिक दर्जाचे तंत्रज्ञान शिकण्याची संधी मिळणार, मंगलप्रभात लोढा यांचे आश्वासन
2

Mangal Prabhat Lodha : विद्यार्थ्यांना जागतिक दर्जाचे तंत्रज्ञान शिकण्याची संधी मिळणार, मंगलप्रभात लोढा यांचे आश्वासन

Amravati Crime : अमरावतीत गुन्हेगारीचा आलेख चढता, ११ महिन्यांत ३७ खून, ५३ जीवघेणे हल्ले
3

Amravati Crime : अमरावतीत गुन्हेगारीचा आलेख चढता, ११ महिन्यांत ३७ खून, ५३ जीवघेणे हल्ले

MUMBAI : काँग्रेस पाकिस्तानची भाषा बोलणार पक्ष आहे – नितेश राणे
4

MUMBAI : काँग्रेस पाकिस्तानची भाषा बोलणार पक्ष आहे – नितेश राणे

Popular Sections

  • देश
  • विदेश
  • लाईफस्टाईल
  • मनोरंजन
  • क्रीडा
  • व्यापार
  • वेब स्टोरीज

Maharashtra Cities

  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • ठाणे
  • नाशिक
  • रत्नागिरी
  • पालघर
  • रायगड

More

  • धर्म
  • ऑटो
  • करिअर
  • व्हायरल
  • फोटो
  • नवराष्ट्र विशेष
  • टेक
  • व्हिडिओ

Follow Us On

Contact Us About Us Privacy Policy
Hindi News Epaper Marathi Epaper Hindi RSS Sitemap Author

© Copyright Navarashtra 2025 All rights reserved.