
कोरेगाव शहरातून सातारा-लातूर राष्ट्रीय महामार्ग, खंडाळा-शिरोळ राज्य मार्ग आणि जिहे-कठापूर ते खेड नांदगिरी प्रमुख जिल्हा मार्ग असून, या मार्गांचे ट्रिमिक्स कॉंक्रीटीकरण केले जाणार असून, त्यासाठी महायुती सरकारने तब्बल ३५ कोटी रुपयांचा निधी मंजूर करण्यात आला असून, या रस्त्यांच्या कामाचा प्रारंभ आमदार महेश शिंदे यांच्यासह मान्यवरांच्या हस्ते सातारा जकात नाका परिसरात करण्यात आला. त्यावेळी ते बाेलत हाेते.
माजी नगरसेवक सचिन बर्गेचा पक्ष प्रवेश
माजी नगरसेवक सचिन बाळासाहेब बर्गे, संजय तानाजीराव बर्गे-पाटील, माजी उपसरपंच विलासराव शंकरराव बर्गे, राष्ट्रवादी युवक कॉंग्रेसचे तालुकाध्यक्ष अजित विलासराव बर्गे व गणेश येवले यांनी आमदार महेश शिंदे गटात जाहीर प्रवेश केला. यावेळी आमदार महेश शिंदे यांनी नजिकच्या काळात कोरेगाव शहराबरोबरच मतदारसंघाचा चेहरामोहरा बदलणार असल्याची ग्वाही दिली.
[blockquote content=” संपूर्ण महाराष्ट्राचा विकास व्हावा, त्याचबरोबर कोरेगाव विधानसभा मतदारसंघाचा विकास व्हावा, सर्वसामान्यांना न्याय मिळावा, यासाठी आम्ही मोठ्या प्रयासाने मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या माध्यमातून महायुती सरकार सत्तेवर आणले. उपमुख्यमंत्री ना. देवेंद्र फडणवीस व ना. अजित पवार यांची ताकद त्याला मिळाली. ” pic=”” name=”-महेश शिंदे, आमदार”]