Marathi News
X
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • व्यापार
  • लाइफ स्टाइल
  • व्हायरल
  • नवराष्ट्र विशेष
  • करिअर
  • फोटो
  • व्हिडिओ गॅलरी
  • वेबस्टोरीज़

  • ई-पेपर
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • लाइफ स्टाइल
  • क्रीडा
  • क्राईम
  • विदेश
  • अन्य
    • नवराष्ट्र विशेष
    • मनोरंजन
    • व्यापार
    • टेक
    • अन्य
      • वेब स्टोरीज
      • व्हायरल
      • करिअर
      • धर्म
      • ऑटोमोबाइल
      • फोटो
      • व्हिडिओ
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • लाइफ स्टाइल
  • धर्म
  • व्हायरल
  • व्हिडिओ
  • वेब स्टोरीज़
  • फोटो
In Trends:
  • Maharashtra Local Body Election |
  • Marathi news |
  • Political news |
  • Ind Vs Sa |
  • Today's Gold Rate
Follow Us
  • वेब स्टोरीज
  • फोटो
  • विडियो
  • फटाफट खबरें

‘तो माझ्याबद्दल चांगले, वाईट बोलू देत…’, गोविंदाचा पुतण्या कृष्णा अभिषेकबद्दल काय म्हणाली सुनीता आहुजा ?

बॉलिवूड अभिनेता गोविंदाची पत्नी सुनीता आहुजा हिने कृष्णा अभिषेक आणि त्याची बहीण आरती सिंग यांच्यासोबतच्या त्यांच्या नात्याबद्दल सांगितले आहे. तसेच गोविंदा आणि पुतण्या कृष्णा अभिषेकबद्दलच्या नात्याबद्दलही खुलासा केला आहे.

  • By सायली ससाणे
Updated On: May 12, 2025 | 05:38 PM
(फोटो सौजन्य - इन्स्टाग्राम)

(फोटो सौजन्य - इन्स्टाग्राम)

Follow Us
Close
Follow Us:

बॉलिवूड अभिनेता गोविंदा आणि त्याचा पुतण्या कृष्णा अभिषेक यांच्यातील दुरावा गेल्या वर्षी संपला आहे. याआधीही दोघांमध्ये दुरावा निर्माण झाला होता, ज्यामुळे ७ वर्षांपासून त्यांच्या नात्यात दुरावा निर्माण झाला होता. परंतु, आता सगळं ठीक आहे. अलीकडेच, गोविंदाची पत्नी सुनीता आहुजा हिने सांगितले की तिने कधीही तिचा पती आणि त्याचा पुतण्या कृष्णा अभिषेक यांना भेटण्यापासून रोखले नाही. यासोबतच तिने आरती सिंगसोबतच्या त्याच्या नात्याबद्दलही खुलासा केला आहे.

टाईम्स नाऊला दिलेल्या मुलाखतीत सुनीताने सांगितले की, तिचे कृष्णावर खूप प्रेम आहे. ती म्हणाली, ‘मी नेहमीच गोविंदाबद्दल खूप संरक्षणात्मक आणि काळजी घेणारी राहिली आहे.’ प्रत्येक गोष्टीची एक वेळ असते. मला अजूनही कृष्णा अभिषेक खूप आवडतो. मी पण त्याला आवडते. तो माझ्याबद्दल चांगले बोलो किंवा वाईट बोलो, मी गोविंदाला कृष्णाला भेटण्यापासून कधीही रोखले नाही. त्यांना भेटण्यापासून रोखणारी मी कोण? कृष्णाच्या आईने गोविंदाला वाढवले ​​आणि मी कृष्णा आणि आरतीला वाढवले आहे.’ असे त्या या मुलाखतीत बोलताना दिसल्या आहेत.

एल्विश यादवच्या अडचणी वाढ; उच्च न्यायालयाने दिला पहिला धक्का, आता नोएडा पोलिस युट्यूबरचा फास आवळणार!

सुनीता आहुजाजे कशे आहे आरतीशी नाते
सुनीता आहुजा यांनी आरती सिंगसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दलही सांगितले आणि म्हणाल्या, ‘मी अजूनही आरतीशी बोलते. मी तिच्या लग्नाला उपस्थित राहू शकले नाही. पण, ती आमच्या घरी आली आणि माझा मुलगा यशला राखी बांधली. मी आरतीशी बोलेन. मला कोणाशीही काही अडचण नाही. मुल मोठी झाल्यावर त्यांच्या आयुष्यात व्यस्त होतात. त्याच्याकडे भांडणे आणि इतर समस्यांसाठी वेळ नाही. आता मी माझ्या मुलांमध्ये व्यस्त आहे.’ असे सुनीता आहुजा बोलताना दिसल्या आहेत.

गोविंद-कृष्ण वाद कसा सुरू झाला?
कृष्णा आणि गोविंदा यांच्यातील दीर्घकाळ चाललेला वाद गोविंदाने टीव्हीवरील कृष्णाच्या विनोदांवर नाराजी व्यक्त केल्यावर सुरू झाला. सुनीता कृष्णा आणि त्याच्या कुटुंबापासूनही दूर राहिली. वर्षे गेली आणि दोघांमधील तणाव वाढू लागला. कृष्णाने गोविंदावर रुग्णालयात त्याच्या मुलांना भेटायला येत नसल्याचा आरोप केला आणि गोविंदाने त्याच्या पुतण्याला खोटे म्हटले. या कौटुंबिक कलहाने बरीच बातमी दिली.

‘मला ते रेकॉर्ड आठवतील आणि तुझे अश्रूही…’, कोहलीच्या कसोटी निवृत्तीवर अनुष्काची भावुक पोस्ट!

कृष्णा त्याच्या मामाला भेटण्यासाठी रुग्णालयात पोहोचला होता.
गेल्या वर्षी, गोविंदाने चुकून पायात गोळी झाडल्याने त्याला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते. कृष्णा आणि कश्मीरा दोघेही त्याला रुग्णालयात भेटायला गेले आणि नंतर त्याला डिस्चार्ज दिल्यानंतर त्याच्या घरी भेटले. ईटाइम्सला दिलेल्या मुलाखतीदरम्यान त्यांच्या समेटाबद्दल बोलताना कृष्णा म्हणाला, ‘आम्ही हसलो, विनोद केला आणि जुन्या काळाची आठवण काढली. सगळं काही पूर्वीसारखं आहे असं वाटत होतं. माझ्या मामा-मामीसोबत त्यांच्या घरी घालवलेली ती सर्व वर्षे माझ्या डोळ्यासमोर आली.’ असे तो म्हणाला.

तो पुढे म्हणाला, ‘मी माझ्या मामांना सांगितले की हॉल पूर्णपणे बदलला आहे. आता सर्व समस्या सोडवल्या गेल्या आहेत, सर्व तक्रारी दूर झाल्या आहेत. मला आनंद आहे की भूतकाळाचा उल्लेख नव्हता, कुटुंबे अशीच असतात. गैरसमज असू शकतात, पण ते आपल्याला जास्त काळ वेगळे ठेवू शकत नाहीत. माझी मामी व्यस्त असल्याने मी त्यांना भेटू शकलो नाही, पण खरे सांगायचे तर, मला त्यांना भेटायला थोडी भीती वाटत होती कारण मला माहित होते की ती मला ओरडेल.’ असे कृष्णा बोलताना दिसत आहे.

Web Title: Sunita ahuja on krushna abhishek says she never stopped govinda from meeting his nephew

Get Latest  Marathi News ,  Maharashtra News and  Marathi News from Politics,  Election News ,  Sports News ,  Entertainment News,  Business News and   Religion News  only on Navarashtra.com

Published On: May 12, 2025 | 05:38 PM

Topics:  

  • Govinda

संबंधित बातम्या

‘३ महिन्याच्या मुलीने मांडीवरच सोडला जीव’, सुनीता आहुजा आणि गोविंदाने गमावले तिसरे मुल; दुःख व्यक्त करत म्हणाली…
1

‘३ महिन्याच्या मुलीने मांडीवरच सोडला जीव’, सुनीता आहुजा आणि गोविंदाने गमावले तिसरे मुल; दुःख व्यक्त करत म्हणाली…

Popular Sections

  • देश
  • विदेश
  • लाईफस्टाईल
  • मनोरंजन
  • क्रीडा
  • व्यापार
  • वेब स्टोरीज

Maharashtra Cities

  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • ठाणे
  • नाशिक
  • रत्नागिरी
  • पालघर
  • रायगड

More

  • धर्म
  • ऑटो
  • करिअर
  • व्हायरल
  • फोटो
  • नवराष्ट्र विशेष
  • टेक
  • व्हिडिओ

Follow Us On

Contact Us About Us Privacy Policy
Hindi News Epaper Marathi Epaper Hindi RSS Sitemap Author

© Copyright Navarashtra 2025 All rights reserved.