मुनावर फारुकीने ‘बिग बॉस 17’ ची ट्रॉफी जिंकली आहे. ‘डोंगरीच्या राजाचे चाहते खूप खूश आहेत. त्यांनी मुनावर विजय साजरा केला, ज्याचे काही व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आले आहेत. त्याचवेळी ट्रॉफी जिंकल्यानंतर मुनावर फारुकीची पहिली प्रतिक्रिया समोर आली आहे. बिग बॉसच्या घरात सुमारे 105 दिवस घालवल्यानंतर 28 जानेवारीला टॉप 5 स्पर्धकांचा प्रवास संपला. मुनावर फारुकी सोबत अंकिता लोखंडे, अभिषेक कुमार, मनारा चोप्रा आणि अरुण मशेट्टी हे देखील ट्रॉफीसाठी स्पर्धा करत होते. या सर्वांचा मोठ्या फरकाने पराभव करत मुनावर फारुकी विजयी झाला आहे. त्याचवेळी ट्रॉफी जिंकल्यानंतर मुनावरची पहिली प्रतिक्रिया समोर आली आहे. त्याने आपल्या प्रवासासह सर्व स्पर्धकांसाठी एक निवेदन दिले आहे.
यशाचे श्रेय कोणाला दिले गेले?
पीटीआय या वृत्तसंस्थेला दिलेल्या निवेदनात मुनावर म्हणाला की, माझ्या यशाचे श्रेय मी स्वतःला देईन. त्याचप्रमाणे, माझ्या सर्व अपयशांसाठी मी स्वतःला दोष देईन. मी नेहमीच माझे अपयश स्वीकारतो…अभिषेक, मनारा आणि अंकितासोबतची माझी मैत्री कायम राहील.
VIDEO | “I give the credit of my success to myself. Similarly, I also blame myself for all my failures. I always accept my failures… My friendship with Abhishek (Kumar), Mannara (Chopra) and Ankita (Lokhande) will always continue,” said @munawar0018 at a press conference after… pic.twitter.com/tmljSVpXBi
— Press Trust of India (@PTI_News) January 29, 2024
‘जे काही झाले ते माझ्या कृतीमुळे झाले’
मुनावर म्हणाला, ‘आत जे काही घडत होते ते माझ्या कर्मामुळे घडत होते आणि बाहेर जे काही घडत होते ते माझ्या कर्मामुळे घडत होते. मला मिळालेला पाठिंबा आणि प्रेम त्यांना माहीत आहे. कधीकधी मित्रांमध्ये नाराजी असते. कमी बोला. मित्रांमध्ये शत्रुत्व निश्चित आहे. पण खरी नाती घराबाहेरही राहतात.
ट्रॉफीसह मिळाली चमकणारी कार
ट्रॉफीसह, मुनावर फारुकीला 50 लाख रुपये आणि ह्युंदाई क्रेटा बक्षीस मिळाले. शोमध्ये त्याची बहीण आणि एमसी स्टॅन त्याला सपोर्ट करण्यासाठी हजर होत्या.