Marathi News
X
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • व्यापार
  • लाइफ स्टाइल
  • व्हायरल
  • नवराष्ट्र विशेष
  • करिअर
  • फोटो
  • व्हिडिओ गॅलरी
  • वेबस्टोरीज़

  • ई-पेपर
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • लाइफ स्टाइल
  • क्रीडा
  • क्राईम
  • विदेश
  • अन्य
    • नवराष्ट्र विशेष
    • मनोरंजन
    • व्यापार
    • टेक
    • अन्य
      • वेब स्टोरीज
      • व्हायरल
      • करिअर
      • धर्म
      • ऑटोमोबाइल
      • फोटो
      • व्हिडिओ
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • लाइफ स्टाइल
  • धर्म
  • व्हायरल
  • व्हिडिओ
  • वेब स्टोरीज़
  • फोटो
In Trends:
  • Diwali |
  • Womens World Cup |
  • Ind vs Aus |
  • Bihar Election 2025 |
  • Today's Gold Rate
Follow Us
  • वेब स्टोरीज
  • फोटो
  • विडियो
  • फटाफट खबरें

Asia Cup 2025 साठी सूर्यकुमार यादव अद्याप पूर्णपणे नाही? तर पंड्याची फिटनेस चाचणी होणार

भारतीय संघाचा टी-२० कर्णधार सूर्यकुमार यादव आशिया कपमध्ये खेळेल की नाही हे अनिश्चित दिसते. जूनमध्ये त्याने जर्मनीतील म्युनिक येथे स्पोर्ट्स हर्निया शस्त्रक्रिया केली. तो अद्याप पूर्णपणे तंदुरुस्त झालेला नाही.

  • By शुभांगी मेरे
Updated On: Aug 11, 2025 | 11:04 AM
फोटो सौजन्य – X

फोटो सौजन्य – X

Follow Us
Close
Follow Us:

अशिया कप 2025 ची सुरुवात 9 सप्टेंबरपासून होणार आहे. भारताच्या संघाचा कर्णधार आशिया कप मध्ये कोण असणार यावर अजूनही प्रश्नचिन्ह आहे. भारताचा संघ पहिला सामना हा युएईविरुद्ध खेळणार आहे. तर दुसरा सामना हा टीम इंडियाचा पाकिस्तान विरुद्ध होणार आहे पाकिस्तान विरुद्ध टीम इंडियाचा सामना हा 14 सप्टेंबर रोजी आयोजित करण्यात आला आहे. स्पर्धेचा शेवटचा साखळी सामना हा भारताचा ओमान विरुद्ध खेळवला जाणार आहे.

भारतीय संघाचा टी-२० कर्णधार सूर्यकुमार यादव आशिया कपमध्ये खेळेल की नाही हे अनिश्चित दिसते. जूनमध्ये त्याने जर्मनीतील म्युनिक येथे स्पोर्ट्स हर्निया शस्त्रक्रिया केली. टाईम्स ऑफ इंडियामधील वृत्तानुसार, तो अद्याप पूर्णपणे तंदुरुस्त झालेला नाही, म्हणून तो वेळेवर पूर्णपणे तंदुरुस्त होण्यासाठी फिजिओ आणि वैद्यकीय पथकाच्या देखरेखीखाली आणखी एक आठवडा बेंगळुरू येथील राष्ट्रीय क्रिकेट अकादमी (एनसीए) मध्ये राहील. हार्दिक पंड्याबद्दलच्या अहवालात म्हटले आहे की त्याचे नियमित फिटनेस मूल्यांकन सोमवार आणि मंगळवारी एनसीए येथे केले जाईल. आशिया कपसाठी भारतीय संघाची अद्याप घोषणा झालेली नाही.

AUS vs SA : सुपरमॅन मॅक्सवेल… ऑस्ट्रेलियाच्या खेळाडूंने घेतला अप्रतिम झेल! सोशल मिडीयावर Video Viral

टीम इंडियाचा टी-२० कर्णधार सूर्यकुमार यादव वैद्यकीय पथक आणि फिजिओच्या देखरेखीखाली राष्ट्रीय क्रिकेट अकादमीमध्ये प्रशिक्षण घेईल. आशिया कप ९ सप्टेंबरपासून यूएईमध्ये सुरू होत आहे आणि भारताचा पहिला सामना १० सप्टेंबर रोजी यूएईविरुद्ध आहे. या स्पर्धेत ८ संघ सहभागी होत आहेत.

टाईम्स ऑफ इंडियाच्या त्याच वृत्तात असे म्हटले आहे की आशिया कपपूर्वी शॉर्ट फॉरमॅटचा स्टार हार्दिक पंड्या देखील राष्ट्रीय क्रिकेट अकादमीमध्ये पोहोचला आहे. ११ आणि १२ ऑगस्ट रोजी त्याचे नियमित फिटनेस मूल्यांकन केले जाईल. मुंबई इंडियन्सचा कर्णधार पंड्या जुलैच्या मध्यापासून मुंबईत सराव करत आहे. आशिया कप आणि त्यानंतर पुढच्या वर्षी होणाऱ्या टी-२० विश्वचषकात भारताला त्याच्याकडून खूप अपेक्षा असतील.

आशिया कपसाठी भारतीय संघाची अद्याप घोषणा झालेली नाही. त्याआधी खेळाडूंची तंदुरुस्ती तपासली जात आहे. श्रेयस अय्यरने गेल्या महिन्यात २७ आणि २९ जुलै रोजी एनसीएमध्ये त्याचे तंदुरुस्ती मूल्यांकन पूर्ण केले. आपल्या नेतृत्वाखाली पंजाब किंग्जला आयपीएल २०२५ च्या अंतिम फेरीत नेणाऱ्या अय्यरने डिसेंबर २०२३ मध्ये भारतासाठी शेवटचा टी-२० सामना खेळला.

W,W,W मालिकेत बरोबरी…रोस्टन चेस – रदरफर्ड केली कमाल! WI VS PAK सामन्यात 5 विकेट्सने पाकला केलं पराभूत

सूर्या वेळेत पूर्णपणे तंदुरुस्त होईल अशी अपेक्षा आहे. गेल्या आठवड्यात त्याने एनसीएमध्ये त्याच्या प्रशिक्षणाचा व्हिडिओ इंस्टाग्रामवर शेअर केला होता. व्हिडिओमध्ये तो फलंदाजीचा सराव करताना, व्यायाम करताना आणि धावताना दिसत होता. त्याने सोबत लिहिले, ‘मला जे आवडते ते पुन्हा करण्यासाठी उत्सुक आहे.’

सूर्यकुमार यादव शेवटचा आयपीएल २०२५ मध्ये मुंबई इंडियन्सकडून खेळताना दिसला होता. हा आयपीएल हंगाम त्याच्यासाठी जबरदस्त होता आणि त्याने ७१७ धावा केल्या. या वर्षीच्या आयपीएल हंगामात सूर्या दुसऱ्या क्रमांकाचा सर्वाधिक धावा करणारा खेळाडू होता. त्याच्यापेक्षा जास्त धावा फक्त गुजरात टायटन्सच्या साई सुदर्शनने केल्या, ज्याने ऑरेंज कप जिंकला.

Web Title: Suryakumar yadav not yet fit for asia cup 2025 pandya will undergo fitness test

Get Latest  Marathi News ,  Maharashtra News and  Marathi News from Politics,  Election News ,  Sports News ,  Entertainment News,  Business News and   Religion News  only on Navarashtra.com

Published On: Aug 11, 2025 | 11:04 AM

Topics:  

  • Asia cup 2025
  • Hardik Pandya
  • Suryakumar Yadav

संबंधित बातम्या

BCCI च्या इशाऱ्यानंतरही Mohsin Naqvi ची ‘अकड’ कायम; ट्रॉफी परत देण्यासाठी ठेवली नवी अट!
1

BCCI च्या इशाऱ्यानंतरही Mohsin Naqvi ची ‘अकड’ कायम; ट्रॉफी परत देण्यासाठी ठेवली नवी अट!

IND VS PAK : “जर नक्वी ऐकत नसतील तर…”, आशिया कप ट्रॉफी प्रकरणावर BCCI कडून PCB अध्यक्षांना इशारा
2

IND VS PAK : “जर नक्वी ऐकत नसतील तर…”, आशिया कप ट्रॉफी प्रकरणावर BCCI कडून PCB अध्यक्षांना इशारा

कर्णधार सूर्यकुमार यादव शुभमन गिलचा T20 आशिया कप 2025 संघात समावेश करण्यास केला विरोध, पण…
3

कर्णधार सूर्यकुमार यादव शुभमन गिलचा T20 आशिया कप 2025 संघात समावेश करण्यास केला विरोध, पण…

Asia cup 2025 : भारताचा पाकिस्तानला मोठा झटका! BCCI च्या झोळीत १०० कोटी रुपयांची ‘माया’; वाचा सविस्तर 
4

Asia cup 2025 : भारताचा पाकिस्तानला मोठा झटका! BCCI च्या झोळीत १०० कोटी रुपयांची ‘माया’; वाचा सविस्तर 

Popular Sections

  • देश
  • विदेश
  • लाईफस्टाईल
  • मनोरंजन
  • क्रीडा
  • व्यापार
  • वेब स्टोरीज

Maharashtra Cities

  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • ठाणे
  • नाशिक
  • रत्नागिरी
  • पालघर
  • रायगड

More

  • धर्म
  • ऑटो
  • करिअर
  • व्हायरल
  • फोटो
  • नवराष्ट्र विशेष
  • टेक
  • व्हिडिओ

Follow Us On

Contact Us About Us Privacy Policy
Hindi News Epaper Marathi Epaper Hindi RSS Sitemap

© Copyright Navarashtra 2025 All rights reserved.