File Photo : Crime
उन्नावमध्ये (Unnao) ६ मार्च रोजी सदर कोतवाली भागातील सिव्हिल लाइन्समध्ये (Sadar Kotwali Civil Lines) एका महिलेच्या हत्येची (Woman Murder) घटना उघडकीस आली होती. यामध्ये पोलिसांनी सावत्र भाऊ-बहीण (शिवम रावत आणि तन्नू सिंग उर्फ पूजा) यांना अटक केली आहे. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सावत्र मुलगा (Step Son) आणि मुलीमध्ये (Step Daughter) अनैतिक संबंध (Immoral relationship) होते आणि दोघांनी चाकूने वार करून आईची हत्या (Mother Murder) केली.
उत्तर प्रदेशातील उन्नावमध्ये एका महिलेची हत्या झाल्याची घटना समोर आली आहे. त्यावर कारवाई करत पोलिसांनी २४ तासांत आरोपी मुलगा व मुलीला अटक केली. पोलिस तपासात हे संपूर्ण प्रकरण प्रेमप्रकरणाचे आहे. अत्यंत कमी वेळात या प्रकरणाचा तपास आणि अटक हे पोलिसांचे मोठे यश मानले जात आहे.
[read_also content=”हॉटेलमध्ये बळजबरीने केला जात होता वेश्याव्यवसाय, पोलिसांनी ५ मुलींची केली सुटका, दोघांना अटक https://www.navarashtra.com/crime/crime-news-rewari-hotel-raid-prostitution-case-being-done-forcibly-in-hotel-police-freed-5-girls-two-arrested-nrvb-374654.html”]
उन्नावमध्ये ६ मार्च रोजी सदर कोतवाली भागातील सिव्हिल लाइन्समध्ये एका महिलेच्या हत्येची घटना उघडकीस आली होती. यामध्ये पोलिसांनी सावत्र भाऊ-बहीण (शिवम रावत आणि तन्नू सिंग उर्फ पूजा) यांना अटक केली आहे. भाड्याच्या घरात राहणारी महिला सकाळी बेडवर मृतावस्थेत आढळून आली. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सावत्र भाऊ आणि बहिणीमध्ये अनैतिक संबंध असल्याने दोघांनी चाकूने वार करून आईची हत्या केली.
[read_also content=”लीना मारिया पॉलशी लग्न आणि जॅकलिनकडे दिलीये प्रेमाची कबुली… महाठग सुकेशचा प्रेमाचा त्रिकोण आणि कोट्यवधींचे नजराणे; वाचा सविस्तर https://www.navarashtra.com/crime/inside-story-conman-sukesh-chandrasekhar-leena-maria-paul-marriage-jacqueline-fernandez-love-gifts-of-crores-love-triangle-ed-delhi-police-crime-nrvb-374643.html”]
आरोपी मुलगी तन्नू सिंग हिच्या डोहाळजेवणाचा सोहळा सफिरपूर येथील एका व्यक्तीसोबत झाला होता. त्यामुळे शिवम संतापला. पूर्वनियोजित प्लॅननुसार ५ मार्च रोजी तन्नूची आई शशी सिंह यांच्या घरी तिच्याशी बोलण्यासाठी पोहोचली. इथे आई आणि मुलगी म्हणजेच शशी सिंह आणि तन्नू एकत्र राहत होते. ५ मार्चच्या रात्री शिवम तिथेच थांबला आणि ६ मार्च रोजी पहाटे चारच्या सुमारास शिवम आणि तन्नूने शशीसिंगचा भोसकून खून केला आणि घटनास्थळावरून पळ काढला.