Marathi News
X
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • निवडणूक
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • व्यापार
  • लाइफ स्टाइल
  • व्हायरल
  • नवराष्ट्र विशेष
  • करिअर
  • फोटो
  • व्हिडिओ गॅलरी
  • वेबस्टोरीज़
  • ऑटोमोबाइल
  • विज्ञान तंत्रज्ञान
  • गुरु, 10 सप्टेंबर 2026 ई-पेपर
  • गणेश चतुर्थी 2026
  • देश
  • शॉर्ट न्यूज़
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • लाइफ स्टाइल
  • क्रीडा
  • अन्य
    • क्राईम
    • विदेश
    • नवराष्ट्र विशेष
    • अन्य
      • मनोरंजन
      • व्यापार
      • टेक
      • वेब स्टोरीज
      • व्हायरल
      • करिअर
      • धर्म
      • ऑटोमोबाइल
      • फोटो
      • व्हिडिओ
      • सिनेमा
  • गणेश चतुर्थी 2026
  • देश
  • शॉर्ट न्यूज़
  • राजकारण
  • महाराष्ट्र
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • लाइफ स्टाइल
  • धर्म
  • व्हायरल
  • व्हिडिओ
  • वेब स्टोरीज़
  • फोटो
In Trends:
  • Women Asia Cup |
  • Politics |
  • Ganeshotsav 2026 |
  • bigg boss 20 |
  • Crime
Follow Us
  • वेब स्टोरीज
  • फोटो
  • ई-पेपर
  • विडियो
  • फटाफट खबरें

‘मला लग्नाला नाही बोलावलं’ छोटी चाहती नाराज! विजय देवरकोंडाने दिले थेट जेवणाचे आमंत्रण

विजय देवेराकोंडाने तिला पाहिले तेव्हा त्याने तिला आपल्या घरी जेवणासाठी बोलावले आणि तिच्या आवडत्या पदार्थांबद्दल विचारले. अभिनेत्याच्या या कृतीने चाहत्यांची मने जिंकली आहेत.

  • By अमृता यादव
Updated On: Mar 08, 2026 | 02:35 PM
(फोटो सौजन्य- इन्स्टाग्राम)

(फोटो सौजन्य- इन्स्टाग्राम)

Follow Us
Follow Us:

विजय देवेराकोंडा आणि रश्मिका मंदान्ना यांचे लग्न २६ फेब्रुवारी रोजी झाले, त्यानंतर ४ मार्च रोजी हैदराबादमध्ये त्यांनी भव्य लग्नाचे स्वागत समारंभ आयोजित केले. या स्वागत समारंभाला दक्षिणेतील आणि बॉलिवूडमधील स्टार्सनी हजेरी लावली. शिवाय, लग्नानंतर विजय आणि रश्मिका यांनी अनेक शहरांमध्ये मिठाई वाटलीच नाही तर मंदिरांमध्ये अन्नदानही केले. विजय देवेराकोंडाची एक छोटी चाहती त्याच्यावर नाराज आहे कारण अभिनेत्याने तिला त्याच्या लग्नात आमंत्रित केले नाही. छोट्या चाहतीने सोशल मीडियावर तिची नाराजी व्यक्त केली. विजय देवेराकोंडाने तिला पाहिले तेव्हा त्याने तिला आपल्या घरी जेवणासाठी बोलावले आणि तिच्या आवडत्या पदार्थांबद्दल विचारले. अभिनेत्याच्या या कृतीने चाहत्यांची मने जिंकली आहेत.

रश्मिका मंदान्ना आणि विजय देवरकोंडा यांनी त्यांच्या लग्नाच्या रिसेप्शनला जवळच्या मित्रांना आमंत्रित केले होते, परंतु एक छोटी चाहती नाराज झाली तिने तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर विजय देवरकोंडा यांच्याकडे तक्रार करणारा एक व्हिडिओ शेअर केला. तिने अभिनेत्याला विचारले की तिला का आमंत्रित केले नाही. व्हिडिओमध्ये ती म्हणाली, “विजय देवरकोंडा आणि रश्मिका मंदान्ना, मी तुमची चाहती नाही का? आमचे काय?”

विजय देवरकोंडाने हा व्हिडिओ पाहिल्यावर लगेचच तिला उत्तर दिले आणि तिला त्याच्या घरी बोलावले. विजयने तेलुगूमध्ये लिहिले – बुज्जीथहल्ली.. इंटिकी पिलुस्था लंच की.. नी आवडते अन्न आणि गोड पदार्थ नाकू चेप्पू, एनी इंटालो चेप्पीनची मंचिगा थिंडामु. याचा हिंदीत अर्थ होतो – माझ्या प्रिय आणि मौल्यवान मुला, मी तुला घरी जेवणासाठी आमंत्रित करेन. मला तुझ्या आवडत्या पदार्थांबद्दल आणि गोड पदार्थांबद्दल सांग. आम्ही घरी सर्वकाही शिजवू आणि आनंदाने खाऊ.

“लाज वाटायला हवी…” Anurag Dobhal च्या अपघातानंतर सोशल मीडियावर संताप, Aly Goni ने ट्रोलर्सना सुनावले

विजय देवरकोंडाच्या आमंत्रणामुळे हा छोटासा चाहता खूप आनंदी झाला आणि त्याने त्याचे आभार मानले. तिने विजय आणि रश्मिका यांना त्यांच्या लग्नाच्या नवीन प्रवासासाठी शुभेच्छा दिल्या. अभिनेत्याच्या या कृतीने चाहतेही प्रभावित झाले आणि त्यांनी त्यांचे कौतुक केले.


‘तू माझ्याशी लग्न करशील का?’ एल्विश यादवने गुडघ्यावर बसून जिया शंकरला केलं प्रपोज, अभिनेत्री म्हणाली…

विजय देवरकोंडा आणि रश्मिका मंदान्ना यांनी १ मार्च रोजी त्यांच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक पोस्ट शेअर केली होती, ज्यामध्ये त्यांनी घोषणा केली होती की ते त्यांचा नवीन प्रवास साजरा करण्यासाठी देशभरात ट्रकभर मिठाई पाठवतील. दिल्लीपासून बिहार, तेलंगणा, चंदीगड, उत्तर प्रदेश, गुजरात, मध्य प्रदेश, महाराष्ट्र, राजस्थान, आंध्र प्रदेश, केरळ, कर्नाटक, तामिळनाडू आणि पुद्दुचेरी अशा ठिकाणी मिठाई वाटण्यात आली. शिवाय, या जोडप्याने कर्नाटक, आसाम, उत्तर प्रदेश, गुजरात, छत्तीसगड, राजस्थान, तामिळनाडू, तेलंगणा आणि आंध्र प्रदेशातील मंदिरांमध्ये अन्नदान केले.

Web Title: I wasnt invited to the wedding little fan upset vijay deverakonda personally invited her for lunch

Get Latest  Marathi News ,  Maharashtra News and  Marathi News from Politics,  Election News ,  Sports News ,  Entertainment News,  Business News and   Religion News  only on Navarashtra.com

Published On: Mar 08, 2026 | 02:35 PM

Topics:  

  • rashmika mandanna
  • Vijay Deverakonda
  • Wedding

Popular Sections

  • देश
  • विदेश
  • लाईफस्टाईल
  • मनोरंजन
  • क्रीडा
  • व्यापार
  • वेब स्टोरीज

Maharashtra Cities

  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • ठाणे
  • नाशिक
  • रत्नागिरी
  • पालघर
  • रायगड

More

  • धर्म
  • ऑटो
  • करिअर
  • व्हायरल
  • फोटो
  • नवराष्ट्र विशेष
  • टेक
  • व्हिडिओ

Follow Us On

Contact Us About Us Privacy Policy
Hindi News Epaper Marathi Epaper Hindi RSS Sitemap Author

© Copyright Navarashtra 2026 All rights reserved.