Marathi News
X
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • व्यापार
  • लाइफ स्टाइल
  • व्हायरल
  • नवराष्ट्र विशेष
  • करिअर
  • फोटो
  • व्हिडिओ गॅलरी
  • वेबस्टोरीज़

  • ई-पेपर
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • लाइफ स्टाइल
  • क्रीडा
  • क्राईम
  • विदेश
  • अन्य
    • नवराष्ट्र विशेष
    • मनोरंजन
    • व्यापार
    • टेक
    • अन्य
      • वेब स्टोरीज
      • व्हायरल
      • करिअर
      • धर्म
      • ऑटोमोबाइल
      • फोटो
      • व्हिडिओ
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • लाइफ स्टाइल
  • धर्म
  • व्हायरल
  • व्हिडिओ
  • वेब स्टोरीज़
  • फोटो
In Trends:
  • Maharashtra Election 2025 |
  • Delhi Blast |
  • Bihar Election 2025 |
  • Ind vs SA Test |
  • Today's Gold Rate
Follow Us
  • वेब स्टोरीज
  • फोटो
  • विडियो
  • फटाफट खबरें

कानाखाली मारली, चाकूने वार केले, नंतर पत्नीला सूटकेसमध्ये जिवंत कोंबलं, ‘त्या’ रात्री काय घडलं हे वाचून तुम्हालाही बसेल धक्का

मुंबईतील एका ३६ वर्षीय तरुणाने आपल्या पत्नीची हत्या करून तिचा मृतदेह सूटकेसमध्ये भरला आणि रात्रभर तिच्याशी गप्पा मारत राहिला. महिलेच्या हत्येच्या या घटनेच्या प्राथमिक तपासात मानसिक आजाराचा संशय समोर आला आहे.

  • By श्वेता झगडे
Updated On: Mar 29, 2025 | 01:46 PM
कानाखाली मारली, चाकूने वार केले, नंतर पत्नीला सूटकेसमध्ये जिवंत कोंबलं (फोटो सौजन्य-X)

कानाखाली मारली, चाकूने वार केले, नंतर पत्नीला सूटकेसमध्ये जिवंत कोंबलं (फोटो सौजन्य-X)

Follow Us
Close
Follow Us:

बंगळुरूत नोकरीस असलेल्या महाराष्ट्रातील राकेश खेडेकर या तरुणाने राहत्या घरी पत्नीची हत्या केली होती. त्यानंतर त्याने पत्नीचा मृतदेह सुटकेसमध्ये टाकून सुटकेस वॉशरूममध्ये ठेवली होती. हे प्रकरण उघडकीस आल्यानंतर पोलिसांनी त्याला महाराष्ट्रातून अटक करून बंगळुरूला नेले आहे. दरम्यान या प्रकरणाची सध्या देशभरात चर्चा सुरू झाली आहे.

एका ३६ वर्षीय पुरूषाने आपल्या पत्नीला कानाखाली मारली,त्यानंतर त्याने तिच्यावर चाकूने वार केले. तिला जिवंत सूटकेसमध्ये भरले आणि रात्रभर तिच्याशी बोलत राहिला. मग पहाटे सुटकेस घेऊन पळून जाण्याचा प्रयत्न केला.सुरुवातीला पोलिसांना वाटले की हे रागातून केलेले कृत्य आहे.

रत्नशिव निंबाळकरची हत्या करून आरोपी फरार; अंजली दमानिया संतापल्या

बाथरूमच्या पाईपच्या मागे ठेवलेली सुटकेस

तपासात असे दिसून आले की, आरोपी राकेश राजेंद्र खेडेकरने त्याची पत्नी गौरी अनिल सांब्रेकर (३२) हिला जिवंत सूटकेसमध्ये भरण्याचा प्रयत्न केला होता. त्याने सुटकेस घराबाहेर ओढण्याचा प्रयत्नही केला. पण जेव्हा सुटकेसचे हँडल तुटले तेव्हा त्याने आपला प्लॅन बदलला. त्यानंतर त्याने सुटकेस किचनमधून हटवून बाथरूम ठेवली.त्याने रक्त काढून टाकण्यासाठी बाथरूमच्या आउटलेट पाईपजवळ सुटकेस ठेवली.
.
एका वरिष्ठ पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले की, राकेश मानसिकदृष्ट्या अस्वस्थ असल्यासारखे वागत आहे. पण आम्हाला शंका आहे की तसे नाही. तो पूर्णपणे ठीक आहे आणि फक्त अभिनय करून लोकांची सहानुभूती मिळवू इच्छितो. तो पोलिसांना दिशाभूल करत आहे. असे दिसते की तो गौरीला मारण्याच्या एकमेव योजनेसह बंगळुरूला आणला होता.

राकेश आणि गौरी हे महिन्याभरापूर्वीच मुंबईहून बंगळुरूला आले होते. दोघेही वेगवेगळ्या खाजगी कंपन्यांमध्ये काम करायचे, पण त्यांनी नोकरी सोडली होती. गौरी अजूनही नोकरीच्या शोधात होती, तर राकेशला बेंगळुरूमधील एका टेक कंपनीत घरून काम करण्याची नोकरी मिळाली होती.

त्या रात्री काय घडले?

बुधवारी गौरीने रात्रीच्या जेवणासाठी भात आणि रस्सा बनवला होता. राकेशने पोलिसांना सांगितले की रात्री ९ वाजण्याच्या सुमारास त्यांचे कशावरून तरी भांडण झाले. राकेशने गौरीला चाकू मारला, ज्याला उत्तर म्हणून गौरीने स्वयंपाकघरातून चाकू उचलला आणि राकेशवर फेकला. यामुळे राकेशला किरकोळ दुखापत झाली. रागाच्या भरात राकेशने तोच चाकू उचलला आणि गौरीच्या मानेवर दोनदा आणि पोटात एकदा वार केला.

राकेशच्या शरीरावर असलेल्या खिळ्यांच्या खुणा दर्शवितात की गौरीने त्याच्यापासून पळून जाण्याचा सर्वतोपरी प्रयत्न केला होता. राकेशने गौरीचे तोंड दाबले तेव्हा रक्त वाहू लागले आणि ती बेशुद्ध पडू लागली. मग राकेशने एक ट्रॉली सुटकेस आणली आणि त्यात गौरी भरली. पोलीस अधिकाऱ्याने सांगितले की, तपास करणाऱ्या फॉरेन्सिक तज्ञांचा असा विश्वास आहे की राकेशने गौरीला सुटकेसमध्ये जिवंत ठेवले होते. गुन्ह्याच्या ठिकाणी आम्हाला गौरीच्या नाकातून आणि तोंडातून भरपूर श्लेष्मा बाहेर पडत असल्याचे आढळले. माणूस जिवंत असतानाच कफ बाहेर पडतो. जर एखादी व्यक्ती मृत असेल आणि ती सुटकेसमध्ये भरली असेल तर श्लेष्मा बाहेर येणार नाही. आम्हाला शंका आहे की गौरीचा मृत्यू सुटकेसमध्ये झाला असावा.

मृतदेह ट्रॉलीमध्ये नेण्याचा प्रयत्न

गौरीला सुटकेसमध्ये भरल्यानंतर, राकेश गुन्ह्याचे ठिकाण साफ करतो. त्याने रक्त धुतले. मग त्याने सुटकेस उचलण्याचा प्रयत्न केला, पण त्याचे हँडल तुटले. म्हणून त्याने आपला प्लॅन बदलला आणि ट्रॉली बाथरूममध्ये ओढली. इथे बसून गौरीशी बोललो. त्यानंतर त्याने घराला बाहेरून कुलूप लावले आणि पहाटेच्या सुमारास त्याच्या होंडा सिटी कारमधून पळून गेला.

राकेशला मुंबईला जाऊन त्याच्या पालकांना भेटायचे होते. शहरातून निघण्यापूर्वी त्याने त्याचा फोन बंद केला. पुण्याला जाताना त्याने त्याचा फोन परत चालू केला. त्याने दुपारी ४ वाजता गौरीचा भाऊ गणेश अनिल सांब्रेकर याला फोन करून सांगितले की त्याने गौरीची हत्या केली आहे. मग त्याने त्याचा फोन बंद केला. गौरीच्या भावाने महाराष्ट्रातील स्थानिक पोलिसांना कळवले, ज्यांनी बेंगळुरूचे पोलिस निरीक्षक बीजी कुमारस्वामी यांना कळवले. घर शोधण्यासाठी एक पथक पाठवण्यात आले.

दरम्यान, राकेशने प्रभू सिंग नावाच्या भाडेकरूला फोन केला. राकेश राहत असलेल्या इमारतीच्या तळमजल्यावर प्रभू सिंह राहत होते. राकेशने सिंगला सांगितले की त्याच्या पत्नीने गळफास घेऊन आत्महत्या केली आहे. त्याने सिंग यांना पोलिसांना आणि इमारतीच्या मालकाला कळवण्यास सांगितले. सिंग यांनी घरमालकाला फोन केला, त्यांनी पोलिस हेल्पलाइनवर फोन केला. पोलिस आले तेव्हा घर बंद होते. दरवाजा तोडला होता, पण पोलिसांना कोणीही लटकलेले आढळले नाही. त्यांना गौरीचा मृतदेह सुटकेसमध्ये सापडतो.

मृतदेहाशी ‘संभाषण’

मोबाईल टॉवरच्या लोकेशनच्या आधारे, पोलिसांना राकेश पुण्यापासून सुमारे ५० किमी अंतरावर असलेल्या शिरवळजवळ असल्याचे आढळले. जेव्हा एका पोलिस अधिकाऱ्याने त्याच्याशी फोनवर बोलले तेव्हा त्याने दावा केला की तो रात्रभर त्याच्या पत्नीच्या मृतदेहाशी बोलत होता आणि तो खूप अस्वस्थ होता. पण पोलिसांनी सीसीटीव्ही फुटेज तपासले तेव्हा तो मध्यरात्रीच्या सुमारास घराबाहेर पडल्याचे आढळून आले. नंतर, राकेशने दावा केला की तो गौरीच्या मृतदेहाशी फक्त एक तास ‘बोलला’ होता.

“माझी बायको मला फोन करत आहे”

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, राकेशने महाराष्ट्राला जाताना फिनाईल आणि झुरळ किलर खरेदी केले आणि ते सेवन केले. पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले की त्याला अस्वस्थ वाटत होते आणि त्याने त्याची कहाणी एका दुचाकीस्वाराला सांगितली, ज्याने त्याला शिरवाल येथील रुग्णालयात नेले. आता तो धोक्याबाहेर आहे. त्याने महाराष्ट्र पोलिसांना सांगितले की त्याची पत्नी त्याला फोन करत होती म्हणून त्याने आत्महत्या करण्याचा प्रयत्न केला. त्याला रुग्णालयातून डिस्चार्ज दिल्यानंतर, आम्ही त्याला बंगळुरूला आणू.

चार वर्षे लिव्ह-इनमध्ये राहिल्यानंतर लग्न केले

राकेशचे वडील गौरीचे मामा आहेत. गौरीने राकेशच्या घरी राहून शिक्षण घेतले. दोघे प्रेमात पडले आणि चार वर्षे लिव्ह-इन रिलेशनशिपमध्ये राहिले. गौरीच्या कुटुंबाच्या इच्छेविरुद्ध त्यांनी दोन वर्षांपूर्वी लग्न केले.

10 लाखांच्या चोरीच्या 6 तासात लागला छडा; पोलिसांनी दोघांना ठोकल्या बेड्या

Web Title: Mumbai engineer killed wife in bengaluru stuffed dead body in suitcase news in marathi

Get Latest  Marathi News ,  Maharashtra News and  Marathi News from Politics,  Election News ,  Sports News ,  Entertainment News,  Business News and   Religion News  only on Navarashtra.com

Published On: Mar 29, 2025 | 01:46 PM

Topics:  

  • Bengaluru
  • crime
  • police

संबंधित बातम्या

Solapur Crime: मुलीला मेसेज पाठवल्याचा राग, समेटाच्या बहाण्याने बोलावून तरुणावर तलवारीने जीवघेणा हल्ला; तरुण दोन दिवस बेशुद्ध
1

Solapur Crime: मुलीला मेसेज पाठवल्याचा राग, समेटाच्या बहाण्याने बोलावून तरुणावर तलवारीने जीवघेणा हल्ला; तरुण दोन दिवस बेशुद्ध

मोठी बातमी! ‘या’ कारणासाठी थेट बंगळूरु मेट्रो स्टेशन उडवून देण्याची धमकी; अधिकारी देखील चक्रावले
2

मोठी बातमी! ‘या’ कारणासाठी थेट बंगळूरु मेट्रो स्टेशन उडवून देण्याची धमकी; अधिकारी देखील चक्रावले

Kalyan : कल्याणमध्ये गावठी पिस्टलसह इतर शस्त्रें बाळगणाऱ्यालास अटक
3

Kalyan : कल्याणमध्ये गावठी पिस्टलसह इतर शस्त्रें बाळगणाऱ्यालास अटक

Buldhana Crime: ४७ वाहनांवर कारवाई, जिल्ह्यात सर्रास अवैध गौणखनिज उत्खनन
4

Buldhana Crime: ४७ वाहनांवर कारवाई, जिल्ह्यात सर्रास अवैध गौणखनिज उत्खनन

Popular Sections

  • देश
  • विदेश
  • लाईफस्टाईल
  • मनोरंजन
  • क्रीडा
  • व्यापार
  • वेब स्टोरीज

Maharashtra Cities

  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • ठाणे
  • नाशिक
  • रत्नागिरी
  • पालघर
  • रायगड

More

  • धर्म
  • ऑटो
  • करिअर
  • व्हायरल
  • फोटो
  • नवराष्ट्र विशेष
  • टेक
  • व्हिडिओ

Follow Us On

Contact Us About Us Privacy Policy
Hindi News Epaper Marathi Epaper Hindi RSS Sitemap

© Copyright Navarashtra 2025 All rights reserved.