(फोटो सौजन्य - सोशल मीडिया)
आरआरआर स्टार राम चरण आणि कियारा अडवाणी यांच्या ‘गेम चेंजर’ या चित्रपटाबद्दल लोकांमध्ये बऱ्याच काळापासून चर्चा आहे. या चित्रपटाचा ट्रेलर प्रदर्शित झाल्यापासून प्रेक्षक त्याची आतुरतेने वाट पाहत आहेत, पण यादरम्यान, राम चरणच्या चाहत्यांसाठी एक वाईट बातमी समोर आली आहे. खरं तर, चित्रपट प्रदर्शित होण्यापूर्वीच त्याचे लाखोंचे नुकसान झाले आहे. ‘गेम चेंजर’ आज १० जानेवारी २०२५ रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित झाला असला तरी, रिलीज होण्यापूर्वीच निर्मात्यांना लाखोंचे नुकसान सहन करावे लागले आहे. या चित्रपटाचे काय नुकसान झाले आहे आणि त्यामागचे कारण काय आहे हे आपण जाणून घेणार आहोत.
रिलीज होण्यापूर्वीच गेम चेंजरकडून राम चरणला मोठा धक्का बसला.
एका मीडिया रिपोर्टनुसार, ‘गेम चेंजर’ ला उत्तर अमेरिकेत मोठे नुकसान झाले. हा चित्रपट येथे १.३ दशलक्ष डॉलर्सच्या प्रीमियरसाठी मार्गावर होता, परंतु उत्तर अमेरिकेतील चित्रपटगृहांमधून त्याचे प्रदर्शन काढून टाकण्यात आले आहे. त्यामुळे चित्रपटाच्या निर्मात्यांचे लाखो रुपयांचे नुकसान झाले आहे. हे असे घडल्यामुळे अभिनेत्याच्या चित्रपटाला चांगलाच धक्का बसला आहे. या सगळ्याचा परिणाम चित्रपटाच्या कमाईवर होणार आहे. हे असे झाल्यामुळे आता चित्रपट पहिल्याच दिवशी काय कमाई करतो हे पाहणे उत्कंठाचे ठरणार आहे.
‘गेम चेंजर’ हा शो थिएटरमधून का काढून टाकण्यात आला?
अहवालानुसार, कंटेंटच्या वितरणात विलंब झाल्यामुळे, प्रीमियर शोच्या संग्रहावर लक्षणीय परिणाम झाला आहे. खरंतर, चित्रपट वेळेवर थिएटरमध्ये पोहोचू शकला नाही, त्यामुळे थिएटरमधून शो काढून टाकण्यात आले आहेत. हे केवळ निर्मात्यांसाठीच नाही तर राम चरणसाठीही एक मोठा धक्का आहे. त्याच वेळी, अमेरिकेच्या काही भागात खराब हवामानामुळे, राम चरणच्या ‘गेम चेंजर’ला मोठी समस्या भेडसावत आहे.
“ना रहेगा बास, ना बजेगी बासुरी…”, कंगना रणौत ‘इंडियन आयडॉल 15’ मंचावर कोणावर बरसली…
‘गेम चेंजर’ कडून निर्मात्यांना खूप आशा आहेत.
राम चरण आणि कियारा अडवाणी यांचा ‘गेम चेंजर’ हा चित्रपट एस शंकर यांनी दिग्दर्शित केला आहे. निर्मात्यांनी चित्रपटावर आणि त्यातील गाण्यांवर पाण्यासारखे पैसे खर्च केले आहेत. अशा परिस्थितीत, निर्मात्यांना या चित्रपटाकडून खूप अपेक्षा आहेत. अशा परिस्थितीत, आता हे पाहणे बाकी आहे की राम चरणचा हा चित्रपटही RRR प्रमाणे सर्वांच्या अपेक्षा पूर्ण करतो की आपली जादू दाखवण्यात अपयशी ठरतो.