Marathi News
X
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • निवडणूक
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • व्यापार
  • लाइफ स्टाइल
  • व्हायरल
  • नवराष्ट्र विशेष
  • करिअर
  • फोटो
  • व्हिडिओ गॅलरी
  • वेबस्टोरीज़
  • ऑटोमोबाइल
  • विज्ञान तंत्रज्ञान
  • ई-पेपर
  • देश
  • महाराष्ट्र
  • राजकारण
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • लाइफ स्टाइल
  • क्रीडा
  • क्राईम
  • विदेश
  • अन्य
    • नवराष्ट्र विशेष
    • मनोरंजन
    • व्यापार
    • टेक
    • अन्य
      • वेब स्टोरीज
      • व्हायरल
      • करिअर
      • धर्म
      • ऑटोमोबाइल
      • फोटो
      • व्हिडिओ
  • देश
  • राजकारण
  • महाराष्ट्र
  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • क्रीडा
  • वर्ल्ड
  • क्राईम
  • मनोरंजन
  • लाइफ स्टाइल
  • धर्म
  • व्हायरल
  • व्हिडिओ
  • वेब स्टोरीज़
  • फोटो
In Trends:
  • bigg boss marathi 6 |
  • IPL 2026 |
  • Marathi News |
  • TCS Nashik Case |
  • US-Israel Iran War
Follow Us
  • वेब स्टोरीज
  • फोटो
  • विडियो
  • फटाफट खबरें

Nishikant Dubey on Sanjay Raut: “संजय राऊत म्हणजे नारद मुनी अन्…” निशिकांत दुबे यांचा जहरी वार; ‘जयचंद’ वरून राजकीय रणकंदन

भाजप खासदार निशिकांत दुबे यांनी शिवसेना (यूबीटी) नेते संजय राऊत यांनी ठाकरे बंधूंच्या पराभवासाठी उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांना जबाबदार धरल्याबद्दल तीव्र प्रतिक्रिया दिली आहे.

  • By नितिन कुऱ्हे
Updated On: Jan 17, 2026 | 03:05 PM
"संजय राऊत म्हणजे नारद मुनी अन्..." निशिकांत दुबे यांचा जहरी वार; 'जयचंद' वरून राजकीय रणकंदन (photo Credit- X)

"संजय राऊत म्हणजे नारद मुनी अन्..." निशिकांत दुबे यांचा जहरी वार; 'जयचंद' वरून राजकीय रणकंदन (photo Credit- X)

Follow Us
Close
Follow Us:

 

  • “संजय राऊत म्हणजे नारद मुनी अन्…”
  • निशिकांत दुबे यांचा जहरी वार
  • ‘जयचंद’ वरून राजकीय रणकंदन
BMC Muncipal Election Results 2026: बीएमसी निवडणुकीच्या निकालानंतर राजकीय टीका टिप्पणीला तीव्रता आली आहे. भाजप खासदार निशिकांत दुबे यांनी शिवसेना (यूबीटी) नेते संजय राऊत यांनी ठाकरे बंधूंच्या पराभवासाठी उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांना जबाबदार धरल्याबद्दल तीव्र प्रतिक्रिया दिली आहे.

खरंच, बृहन्मुंबई महानगरपालिका (बीएमसी) निवडणुकीत भारतीय जनता पक्ष सर्वात मोठा पक्ष म्हणून उदयास आला. भाजप आणि त्यांचा मित्रपक्ष, शिंदे यांच्या नेतृत्वाखालील शिवसेनेने एकत्रितपणे ११८ जागा जिंकल्या, जे बहुमतापेक्षा चार जास्त आहेत.

संजय राऊत यांचे विधान

निवडणुकीच्या निकालांवर प्रतिक्रिया देताना संजय राऊत म्हणाले होते की जर एकनाथ शिंदे शिवसेनेपासून वेगळे झाले नसते तर भाजप मुंबईतील महापौरपदाची निवडणूक कधीच जिंकली नसती. त्यांनी ऐतिहासिक संदर्भात शिंदे यांची तुलना “जयचंद” शी केली आणि म्हटले की मराठी जनता त्यांना या पदावर लक्षात ठेवेल. त्यांनी त्यांच्या टिप्पणीत मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस आणि उपमुख्यमंत्री शिंदे यांनाही टॅग केले.

नारद मुनि तथा मंथरा का मिला जुला रुप ही संजय राउत हैं https://t.co/A7uibKI1sT — Dr Nishikant Dubey (@nishikant_dubey) January 16, 2026

BMC Mayor: ‘खाई त्याला खवखवे’, शिवसेनेच्या विजयी उमेदवारांना पंचतारांकित ‘कारावासात’ ठेवणार एकनाथ शिंदे, महापौर होईपर्यंत चक्क…

निशिकांत दुबे यांचा पलटवार

राऊत यांच्या विधानावर प्रतिक्रिया देताना भाजप खासदार निशिकांत दुबे यांनी ‘एक्स’ या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर लिहिले की संजय राऊत हे नारद मुनी आणि मंथरा यांचे मिश्रण आहेत. राऊत यांच्या ‘जयचंद’ या टिप्पणीला उत्तर म्हणून दुबे यांची ही टिप्पणी आली.

वादाची पार्श्वभूमी काय आहे?

२०२२ पासून, जेव्हा शिंदे यांनी उद्धव ठाकरे यांच्या नेतृत्वाखालील शिवसेनेपासून वेगळे होऊन भाजपसोबत सरकार स्थापन केले तेव्हापासून संजय राऊत आणि एकनाथ शिंदे यांच्यातील तणाव सुरू आहे. उद्धव ठाकरे गटाने या हालचालीला विश्वासघात म्हटले आहे आणि तेव्हापासून शिंदे यांच्या संदर्भात ‘जयचंद’ हा शब्द वापरला आहे.

आकडे फिरले! भाजपाच्या हातातून मुंबई महापालिका जाणार? मुंबईत आतापर्यंत कोण-कोण जिंकले त्या उमेदवारांची यादी

Web Title: Nishikant dubey slams sanjay raut narad manthara comment bmc election results war

Get Latest  Marathi News ,  Maharashtra News and  Marathi News from Politics,  Election News ,  Sports News ,  Entertainment News,  Business News and   Religion News  only on Navarashtra.com

Published On: Jan 17, 2026 | 03:05 PM

Topics:  

  • BMC Election 2026
  • Municipal Election Result 2026
  • Municipal Elections
  • sanjay raut

Popular Sections

  • देश
  • विदेश
  • लाईफस्टाईल
  • मनोरंजन
  • क्रीडा
  • व्यापार
  • वेब स्टोरीज

Maharashtra Cities

  • मुंबई
  • पुणे
  • नागपूर
  • ठाणे
  • नाशिक
  • रत्नागिरी
  • पालघर
  • रायगड

More

  • धर्म
  • ऑटो
  • करिअर
  • व्हायरल
  • फोटो
  • नवराष्ट्र विशेष
  • टेक
  • व्हिडिओ

Follow Us On

Contact Us About Us Privacy Policy
Hindi News Epaper Marathi Epaper Hindi RSS Sitemap Author

© Copyright Navarashtra 2026 All rights reserved.