(फोटो सौजन्य- इन्स्टाग्राम)
बिग बॉस १९ मध्ये वाईल्डकार्ड म्हणून शाहबाजने प्रवेश केला आणि घरात एक मजेदार घटक जोडला. तान्या मित्तल आणि फरहानाने त्याला भाऊ म्हणून त्याचे लाडही केले, पण सुरुवातीला फरहानाने त्याच्याशी भांडण केले, ज्यामुळे त्यांच्यात दुरावा निर्माण झाला. आणि आता, तान्या मित्तलने त्याला रडवले आहे, त्यानंतर त्याने लेडी बॉसचा पर्दाफाश करण्याचा प्रयत्न केला. अभिषेक बजाज देखील त्यात सामील झाला आणि त्याने खुलासा केला की तान्या त्याच्याशी फ्लर्ट करते.
खरं तर, ३ नोव्हेंबरच्या भागात तान्याने फरहानाला शाहबाजबद्दल सांगितले की, “काल, तो मला सांगत होता की त्याचा एक मित्र आहे जो खूप श्रीमंत आहे, त्याच्याकडे खूप गाड्या आहेत आणि खूप पैसे आहेत. त्याचा मित्र त्याचे सर्व काम करतो, आणि तो फक्त त्याच्यासोबत जाऊन बसतो आणि भरपूर पैसे मिळवतो आणि तो त्यातील २-३ टक्के त्याला देतो. याचा अर्थ तो खूप अवलंबून असलेला व्यक्ती आहे. उदाहरणार्थ, जेव्हा नामांकने असतात तेव्हा सिद्धार्थचे चाहते मला वाचवतात; जेव्हा काम असते तेव्हा माझा मित्र कमावतो आणि मला देतो.” असे तान्या बोलताना दिसली आहे.
तान्याने शेहबाजला “रिकामटेकडा” म्हटले म्हणून झाला वाद 
प्रोमोमध्ये, तान्याने शेहबाजला सांगितले, “मला असे वाटत होते की तू तुझ्या उत्पन्नासाठी तुझ्या मित्रावर अवलंबून आहेस. म्हणून, तुझा मित्र तुला कमावून देतो आणि तू खातो.” तेव्हा शेहबाज उत्तर देतो, “नाही, ते खरे नाही. मला ते असे का आहे समजावून सांगू दे. लोकांना वाटते की मी वेला आहे.” तान्या पुढे म्हणाली, “पण तू जे म्हणत होतास त्यामुळे मला वाटले की तू आणखी वेला आहेस. मी फक्त माझे मत दिसले आहे.”
सुरु होणार कॉमेडीचा चौपट धमाका! ‘मस्ती ४’ चा ट्रेलर प्रदर्शित; जुन्या कलाकारांसह नवे सादरीकरण
तान्याने शाहबाजला मृदुलसारखे म्हटले
हे ऐकून शाहबाज नाराज झाला आणि त्याने त्याची जवळचा मित्र अमालला सांगितले, “तिने (तान्या) माहित आहे मला पोर्ट्रेट करण्याचा कसा प्रयत्न केला… सगळ्यांनी इकडे लक्ष द्या…” असे तो म्हणाला. आणि पुढे सांगितले, “मी तिला शिकवत आहे.” मालती म्हणाली, “तो ते मस्करीने करतो आणि ती ते प्रेरणेच्या नावाखाली करते.” जवळ बसलेल्या तान्याला चिडवत म्हणाली, “एक गोष्ट समजून घे, शाहबाज, तू हा मुद्दा किती ताणत आहेस? तू मृदुलपेक्षा कमी नाहीस. तू मृदुलने घरभर केलेले तेच तू करत आहेत.”
तान्यामुळे शाहबाज रडला
त्यानंतर तो वॉशरूममध्ये जातो, जिथे अशनूर, अभिषेक, गौरव आणि मृदुल असतात. तो म्हणतो, “मित्रा, मला सध्या खूप वाईट वाटत आहे.” अशनूर विचारते “तू रडतोस का?” शाहबाजचे डोळे अश्रूंनी भरते. तो म्हणतो की तो रागावला आहे. गौरव म्हणतो की तुझ्या रडण्याने काहीही फरक पडणार नाही.






