(फोटो सौजन्य - अकाउंट)
अभिनेता एजाज खानला अनेक टीव्ही मालिका आणि कार्यक्रमांमध्ये प्रेक्षकांना दिसला आहे. तो चित्रपटांमध्ये नकारात्मक छटा असलेल्या भूमिका साकारतानाही दिसला आहे. याशिवाय, तो त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यातही अनेकदा वादात सापडला आहे आणि चर्चेत आला आहे. ड्रग्ज प्रकरणातही त्याचे नाव समोर आले होते. ज्या वेळी शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खान रेव्ह पार्टी प्रकरणात तुरुंगात होता, त्या वेळी एजाज खान देखील त्याच आर्थर रोड तुरुंगात वेगळ्या बॅरेकमध्ये होता. त्या काळातही, उद्योगातील इतर अनेक उच्चपदस्थ लोक त्या तुरुंगात होते. आता एजाज खानने अलिकडेच झालेल्या एका संभाषणात त्यावेळचा त्याचा अनुभव शेअर केला आहे. त्याने असेही सांगितले आहे की त्याने आर्यन खानला तुरुंगवासाच्या कठीण काळात मदत केली होती. या अभिनेत्याने आर्यन खानबद्दल धक्कादायक खुलासा केला आहे.
शाहरुखच्या मुलाला केली मदत
एजाज खानने मुलाखतीत सांगितले की, शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खानही तो ज्या तुरुंगात होता तिथेच होता. त्याच्या मते, तो ३००० हून अधिक कैद्यांमध्ये असुरक्षित होता. एजाज म्हणाला, ‘शाहरुख खानचा मुलगा आर्यन खानही त्या काळात तुरुंगात होता. मी त्याला मदत केली होती. मी त्यांना पाणी आणि सिगारेट दिली. तुरुंगात असलेल्या व्यक्तीसाठी तुम्ही आणखी काय करू शकता? आणि हो, मी त्यांना गुंड आणि माफियांपासूनही वाचवले. त्याला एका सामान्य बराकीत ठेवण्यात आले होते. त्याच्या जीवाला धोका असू शकला असता.’ असे ते म्हणाले.
वच्छीने अचानक का सोडली ‘रात्रीस खेळ चाले’ मालिका? अभिनेत्रीने जरा स्पष्टच सांगितलं…
शिल्पा शेट्टीच्या पतीनेही मदत केली
कोरोना साथीच्या काळात एजाज खान या प्रकरणात अडकला. या काळात शिल्पा शेट्टीचा पती राज कुंद्रा देखील पोर्नोग्राफी प्रकरणात तुरुंगात होता. राजबद्दल बोलताना एजाज म्हणाला की त्याने राज कुंद्राला तुरुंगातही मदत केली होती. अभिनेता म्हणाला, ‘राज कुंद्रा मला दररोज मेसेज करायचा. त्याच्यावर कडक देखरेख होती. जेव्हा राज कुंद्रा तुरुंगात आला तेव्हा मी तिथे ७ महिने घालवले होते. त्याने मला मदत केली नाही, उलट मी त्याला मदत केली. मग ते बिस्किटे असोत, बिस्लेरीचे पाणी असोत किंवा सिगारेट असोत. तुरुंगात या सर्व गोष्टींची व्यवस्था करणे इतके सोपे नाही. त्याने मला पाणी मागितले. फक्त साधे पाणी उपलब्ध होते, बिस्लेरी नाही. पण आजारी पडू या भीतीने त्याने साधे पाणी प्यायले नाही.’ असे तो म्हणाला आहे.