फोटो सौजन्य - सोशल मीडिया
बिग बॉस 18 : मागील आठवड्यामध्ये फॅमिली वीक झाला यामध्ये चाहत पांडेच्या आईने मोठा बवाल केला होता. यावरून सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात चर्चा झाली. फॅमिली वीकमध्ये चाहतच्या आईने अविनाश मिश्रावर आरोप लावले होते. यानंतर विकेंडच्या वॉरमध्ये सलमान खानने चाहत पांडेची शाळा घेतली होती आणि तिचे वैयक्तिक आयुष्यामधील काही फोटो टेलिव्हिजनवर दाखवले होते. असे म्हंटले जात आहे की तिचा बाहेरच्या जीवनामध्ये बॉयफ्रेंड आहे पण तिने कधी उघड केले नाही. या घटनेनंतर एका मुलाखतीमध्ये चाहत पांडेच्या आईने बिग बॉसच्या टीमला खुले चॅलेंज केले होते.
Bigg Boss 18 : करण- शिल्पाच्या मैत्रीत दुरावा, म्हणाला – मला ही दोन दगडावरची मैत्री…
‘बिग बॉस १८’ मधील चाहत पांडे मुद्दा हा चर्चेचा विषय राहिला आहे. वास्तविक, चाहतच्या आईने ‘बिग बॉस १८’च्या निर्मात्यांना खुले आव्हान दिले आहे. तिने मुलाखतीत सांगितले की जर निर्मात्यांनी चाहताच्या बॉयफ्रेंडचा शोध लावला तर ती त्यांना २१ लाख रुपये देईल. अशा परिस्थितीत केआरके उर्फ कमाल आर खानने सोशल मीडियावर एक फोटो शेअर केला आहे ज्यामध्ये चाहत मिस्ट्री मॅनसोबत पोज देताना दिसत आहे.
Since #ChahatPandey mother challenges @ColorsTV @BiggBoss to find out Chahat’s boyfriend, so I am helping them.🤪 pic.twitter.com/a2zwimQBDM
— KRK (@kamaalrkhan) January 6, 2025
चाहत पांडेच्या आईने ‘द खबरी’ला दिलेल्या मुलाखतीत सलमानने वीकेंड का वारमध्ये दाखवलेला फोटो दाखवला ज्यामध्ये चाहत केकसोबत पोज देत होती. तो म्हणाला की त्याच्या मुलीने हा केक तिच्या सहकलाकारासाठी ऑर्डर केला होता ज्याच्या लग्नाचा ५ वा वाढदिवस तिच्या मार्गावर होता. तो पुढे म्हणाला, ‘जर तो केक चाहतच्या नात्याचा असेल तर त्यावर काही लिहिलं असतं का? पण त्यात असे काहीही लिहिलेले नव्हते. मी निर्मात्यांना आव्हान देतो. जर निर्मात्यांना चाहतच्या बॉयफ्रेंडचा पत्ता किंवा त्याचा फोटो सापडला तर मी त्यांना २१ लाख रुपये रोख देईन.
या आठवड्यामध्ये पुढील एपिसोडमध्ये नॉमिनेशन टास्क दाखवला जाणार आहे. यामध्ये तीन ग्रुप तयार करण्यात आले आहेत. या टास्कमध्ये पहिला ग्रुप इशा सिंह, अविनाश मिश्रा आणि विवियन डिसेना यांचा आहे. तर दुसरा गट करणवीर मेहरा, चुम दारंग आणि शिल्पा शिरोडकर या तिघांचा आहे. तर तिसऱ्या गटामध्ये जे सदस्य कोणत्याही गटामध्ये नाही त्यांचा तिसरा गट तयार करण्यात आला आहे. यामध्ये रजत दलाल, चाहत पांडे आणि श्रुतिका अर्जुन हा सदस्यांचा समावेश आहे.
नॉमिनेशन टास्कमध्ये सदस्यांना वेळ मोजायची आहे. यामध्ये तीन स्पर्धकांना त्यांची चूक महागात पडली आहे. त्यामुळे या आठवड्यात रजत दलाल, चाहत पांडे आणि श्रुतिका अर्जुन गे सदस्य घराबाहेर जाण्यासाठी नॉमिनेट झाले आहेत.