FIR on youth who misbehave in Road after RCB Win Cricket Match
तेलंगणातून एक ऑनर किलिंगचा प्रकार समोर आला आहे. एका व्यक्तीची निर्घृण हत्या करण्यात आली आहे. मृतकाचे नाव वड्लकोंडा कृष्णा असे असून तो मामिल्लागड्डाचा रहिवासी आहे. मृतकाला माला बंटीच्या नावाने देखील ओळखले जाते. पिल्लालमरीजवळील मुसी कालव्याच्या काठावर स्थानिकांनी त्याचा मृतदेह पाहिला आणि त्यांनी तात्काळ पोलिसांना माहिती दिली. या घटनेने संपूर्ण क्षेत्रात खळबळ उडाली आहे.
हातातली छत्री अंगाला टच होताच संतापला, महिलेवर काचेचा तुकड्याने केले वार
पोलिसांच्या प्राथमिक तपासानुसार, हत्येचा कारण प्रेम विवाह असल्याचे मानले जात आहे. जवळपास सहा महिन्या आधी बंटीने पिल्ललमर्री गावातील कोटला भार्गवीशी प्रेम विवाह केला होता आणि सूर्यापेटमध्ये स्थायिक झाले. भार्गवीच्या कुटुंबाने या लग्नाला विरोध केला होता आणि त्यांना अलग करण्यासाठी अनेक प्रयत्न देखील करण्यात आले .या आंतरजातीय विवाहामुळे भार्गवीचा भाऊ कोटला नवीन याने बंटीची हत्या केल्याचा पोलिसांना संशय आहे.
हत्ये पूर्वी मित्राचा फोन
घट्नेच्या दिवशी संध्याकाळी ५ च्या सुमारास, बंटीला त्याचा मित्र महेशचा फोन आला. त्यानंतर बंटीने आपल्या बायकोला सांगितले आणि घरातून बाहेर चालले गेले. रात्री जेव्हा बंटी घरी नाही आला तर कुटुंब चिंतित झाले. दुसऱ्या दिवशी पिल्ललमर्री तलावाजवळ बंटीचा मृतदेह आढळून आला. मृतदेहाची तपासणी करताना, मानेवर लटकलेल्या खुणा आणि शरीरावर जळलेल्या जखमा आढळून आल्या, ज्या क्रूर हत्येकडे निर्देश करतात. पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून संशयितांचा शोध सुरू केला आहे.
पुराव्यांच्या ऑनर किलिंगकडे इशारा..
डीएसपी रवीने या प्रकरणाच्या बाबतीत सांगितले कि गुन्हा दाखल करण्यात आले आहे. शक्य असलेल्या सगळ्या अँगलने तपास सुरु आहे. त्यांनी हे पण सांगितले कि प्राथमिक पुरावे ऑनर किलिंगकडे निर्देश देत आहे. लवकरच गुन्हेगारांना अटक करण्यात येईल.
भार्गवीने काय म्हंटल ?
बंटीच्या पत्नीने सांगितलं की आम्ही कुटुंबाच्या सहमतीशिवाय लग्न केलं होत. मात्र असा विश्वास होता कि वेळेनुसार सगळं ठीक होणार. परंतु ते बंटीचा जीव घेऊन घेईल असं वाटलं नव्हत.