माफिया अतिक आणि अश्रफ यांच्या हत्येनंतरही त्यांच्या गुंडांची दहशत कमी होत नाही. ताजे प्रकरण चकिया येथील कासारी मसारी हे अतिक अहमदचे वडिलोपार्जित क्षेत्र आहे. अतिकच्या गुंडानी एका कुटुंबाला धमकावल्याची खळबळजनक घटना समोर आली आहे. अतिकच्या गुंडांच्या धमकीमुळे पीडितेचे कुटुंब कमालीचे घाबरले आहे. चार दिवसांपासून घरातील सदस्य घराबाहेर पडत नाहीत. पीडित कुटुंबाने सीएम योगी आदित्यनाथ यांच्याकडे जीवित आणि मालमत्तेचे रक्षण आणि न्यायाची विनंती केली आहे.
अतिकच्या गुंडानी कुटुंबाला धमकावले
पीडित आशा देवी यांनी आरोप केला आहे की, 18 मे रोजी रात्री 8 वाजता अतिक अहमदच्या गुंडांनी जबरदस्तीने तिच्या घरात प्रवेश केला. अतीकच्या टोळ्यांनी १५ लाखांची खंडणी मागितली. खंडणीचे पैसे न दिल्याने घर त्यांच्या नावावर करण्याची धमकी दिली. ज्याचा पीडित कुटुंबीयांनी मोबाईलवरून व्हिडिओही बनवला आहे. पीडित आशा देवी यांनी आरोप केला आहे की, अतिकच्या गुंडांनी पती राकेश कुमार वैश आणि मुलगा श्याम जी वैश यांना बंदुकीच्या जोरावर धमकावले आणि जीवे मारण्याची धमकी दिली. यादरम्यान तिचा पती राकेश कुमार वैश याला धमकावले आणि जमिनीवर बसवले. अतिकच्या गुंडानी कुटुंबालाही बेदम मारहाण केली. मात्र, यादरम्यान घरातील एका व्यक्तीने अतिकच्या गुंडांचा गुपचूप व्हिडिओ बनवला.
पीडित आशा देवी हिने धुमनगंज पोलीस ठाण्यात अतिकचे गुंड मोहम्मद नबी, मोहम्मद इकराम मोहम्मद आणि इस्माईल यांच्या विरोधात एफआयआर नोंदवण्यासाठी तक्रार दिली आहे. याप्रकरणी पीडितेच्या कुटुंबीयांनी पोलीस आयुक्तांची भेट घेऊन न्याय मिळवून देण्याची विनंतीही केली आहे.
वास्तविक, पीडित महिला मुस्लिमबहुल परिसरातील एकमेव हिंदू कुटुंब आहे. राकेश कुमार वैश 1964 पासून कुटुंबासह येथे राहतात. कासारी मासारी मेनरोडवर 409 स्क्वेअर यार्डचे घर आहे. ज्याची किंमत अंदाजे 80 लाख ते एक कोटी दरम्यान आहे. या घरावर अतिक अहमदचे पोरे लक्ष ठेवून आहेत. अतिक अहमदचे पोरे नबी अहमद, इस्माईल आणि इकराम हे तिघेही खरे भाऊ आहेत. नबी अहमद हा बेटिंग व्यवसायाशी संबंधित असून तो गुन्हेगारी प्रवृत्तीचा आहे. गरिबांची घरे बळकावण्याचे आणि लुबाडण्याचे कामही करतो.
असा मोठा आरोप कुटुंबीयांनी केला
नबी अहमद आणि त्याच्या भावांची इच्छा आहे की हिंदू कुटुंबाला धमक्या देऊन हाकलून द्यावं आणि घर बळजबरीने ताब्यात घ्यावं. पीडित आशा देवीचा पती राकेश कुमार वैश्य हा संध्याकाळी घरासमोर चाटचे दुकान थाटतो. अशा प्रकारे कुटुंबाचा उदरनिर्वाह चालतो. कुटुंबात तीन मुलगे आणि एक मुलगी आहे. मोठा मुलगा श्यामजी वैश याचेही लग्न झाले आहे. राकेश कुमार वैश यांच्या म्हणण्यानुसार, त्यांच्या भावाचे कुटुंबही याच घरात राहते. मात्र अतिक अहमदच्या गुंडांच्या दहशतीमुळे हे कुटुंब कमालीचे घाबरले आहे. पीडितेच्या कुटुंबीयांनी पोलिस आयुक्त तसेच मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांच्याकडे न्यायाची मागणी केली आहे.