(फोटो सौजन्य - Instagram)
कौन बनेगा करोडपती गेल्या २५ वर्षांपासून टीव्हीवर १७ सीझनसह सुरू आहे. या शोचे होस्ट अमिताभ बच्चन लोकांच्या हृदयात स्थायिक झाले आहेत. शाहरुख खानने काही सीझन होस्ट केले होते, पण प्रेक्षकांचे आवडते नेहमीच अमिताभ बच्चन हेच आहेत. या वर्षाच्या सुरुवातीला, केबीसी १७ संपल्यानंतर, अमिताभ बच्चन यांनी संकेत दिले होते की ते आता या शोचा भाग नसतील. या बातमीने त्यांच्या चाहत्यांना निराश झाले आहेत. आता हा शो कोण होस्ट करणार याकडे चाहत्यांचे लक्ष वेधले आहे.
दीपिका कक्करवर होणार ट्यूमरची शस्त्रक्रिया, शोएब इब्राहिमने दिली हेल्थ अपडेट
सलमान खान केबीसी १८ चा नवा होस्ट होईल का?
शोच्या निर्मात्यांकडून अद्याप कोणतीही अधिकृत घोषणा झालेली नाही, परंतु बॉलिवूड हंगामाच्या एका वृत्तानुसार सलमान खान आता अमिताभ बच्चन यांच्या जागी केबीसी होस्ट करू शकतो. रिपोर्टनुसार, एका जवळच्या सूत्राने सांगितले की, “सलमान खान हा छोट्या पडद्याचा सुपरस्टार आहे आणि तो छोट्या शहरांमधील लोकांशी चांगला जोडला जात आहे. यापूर्वी शाहरुख खानने केबीसीचे सूत्रसंचालनही केले होते आणि जर सर्व काही व्यवस्थित झाले तर सलमान टीव्हीवरही वर्चस्व गाजवू शकतो.” असे त्यांनी म्हटले.
सूत्राने असेही म्हटले आहे की, “आता सोनी टीव्हीवर सलमान खानसोबत भारतातील सर्वात मोठा आणि प्रसिद्ध क्विझ शो पाहण्यासाठी सज्ज व्हा कारण अमिताभ बच्चन आता वैयक्तिक कारणांमुळे शो सोडत आहेत.”
संदीप रेड्डी वांगाच्या ‘स्पिरिट’मधून दीपिका बाहेर? ‘या’ कारणामुळे अभिनेत्री चित्रपटातून बाहेर
अमिताभ बच्चन आणि केबीसी यांच्यातील नाते
केबीसी १७ च्या शेवटच्या भागात अमिताभ बच्चन म्हणाले होते, “प्रत्येक वेळेच्या शेवटी हे सिद्ध होते की या खेळाने, या व्यासपीठाने आणि मी मला माझ्या इच्छेपेक्षा जास्त दिले आहे. आणि मला नेहमीच हे मिळत राहते. आम्हाला आशा आहे की हे बंधन असेच चालू राहील आणि कधीही तुटणार नाही.” पिंकव्हिलाच्या रिपोर्टमध्ये असेही म्हटले आहे की सलमान खान जूनमध्ये बिग बॉस १९ चा पहिला प्रोमो शूट करणार आहे आणि हा शो जुलैच्या अखेरीस प्रसारित होऊ शकतो. केबीसी आणि बिग बॉस या दोन्ही शोबद्दलची निश्चित माहिती अद्याप वाहिन्यांनी जाहीर केलेली नाही. तसेच, अशी बातमी आहे की बिग बॉस १९ आता सोनी टीव्हीवर येऊ शकते कारण प्रोडक्शन हाऊसने कलर्स चॅनेलपासून वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला आहे.