(फोटो सौजन्य -इन्स्टाग्राम)
“बाहुबली: द एपिक” ने पहिल्या दिवशी महेश बाबूच्या “खलिजा” ५.७५ कोटी सारख्या पुनर्प्रकाशित चित्रपटांना मागे टाकले आहे. शिवाय, पुनर्प्रकाशनाने “लोका चॅप्टर १ चंद्रा” २.७१ कोटी आणि “ड्रॅगन” ६.५ कोटी सारख्या चित्रपटांच्या पहिल्या दिवसाच्या कमाईलाही मागे टाकले.
सॅकनिल्कमधील एका वृत्तानुसार, ‘बाहुबली: द एपिक’ने पहिल्या दिवशी १०.४ कोटी रुपये कमावले आहेत. ‘बाहुबली: द एपिक’ ३१ ऑक्टोबर २०२५ रोजी थिएटरमध्ये पुन्हा प्रदर्शित झाला, ज्याचा स्क्रीन टाइम ३ तास ४५ मिनिटे होता. मागील दोन चित्रपटांमध्ये तुम्ही पाहिलेल्या अनेक गोष्टी या चित्रपटातून काढून टाकण्यात आल्या आहेत.तर देशाबाहेर आणि जगभरात या चित्रपटाने किती कमाई केली याची माहिती अद्याप मिळालेली नाही.
जगभरातील १,१५० हून अधिक चित्रपटगृहांमध्ये पुन्हा प्रदर्शित झाला
या चित्रपटाला प्रेक्षक आणि समीक्षकांकडून सकारात्मक प्रतिसाद मिळाला आहे. केवळ भारतातच नाही तर जगभरातील १,१५० हून अधिक चित्रपटगृहांमध्ये प्रदर्शित झाला आहे. यामध्ये अमेरिकेतील ४०० हून अधिक स्क्रीन, यूके आणि आयर्लंडमधील २१० स्क्रीन आणि युएई, ऑस्ट्रेलिया आणि आग्नेय आशियातील अनेक ठिकाणी प्रदर्शित होणार आहेत.






