फोटो सौजन्य - Jio Cinema
बिग बॉस 18 इव्हिक्शन : बिग बॉस १८ च्या ग्रँड फिनालेसाठी फक्त एक आठवडा बाकी आहे. शोची ट्रॉफी कोण जिंकणार हे १९ जानेवारीला कळेल. शेवटच्या एपिसोडमध्ये श्रुतिका अर्जुनला प्रेक्षकांच्या मतांच्या आधारे बाहेर काढण्यात आले आहे. त्यानंतर घराबाहेर जाण्यासाठी दोन सदस्य नॉमिनेट होते. घराबाहेर जाण्यासाठी तीन सदस्य नॉमिनेट झाले होते यामधील श्रुतिका अर्जुनला घराबाहेर केल्यानंतर आता रजत दलाल आणि चाहत पांडे अजूनही नॉमिनेट आहेत. आता ताजे अपडेट असे आहे की चाहत पांडेचा बिग बॉस १८ चा प्रवासही संपला आहे. फिनालेच्या फक्त १ आठवडा आधी, चाहतचे विजेते बनण्याचे स्वप्न भंगले आहे. त्याची हकालपट्टी रविवारी वीकेंड का वारमध्ये दाखवण्यात येणार आहे.
चाहत पांडे सुरुवातीपासून एक मजबूत सदस्य म्हणून दिसली आहे. तिने बऱ्याचदा तिचे मुद्दे मांडले आहेत त्याचबरोबर स्वतःच्या हक्कासाठी तिने घरामध्ये चांगला खेळ दाखवला आहे. पण मागील काही आठवड्यापासून तिचे घरामधील योगदान फार कमी पाहायला मिळाले आहे त्यामुळे तिचे घराबाहेर जाण्याचे हे एक कारण असू शकते. चला जाणून घेऊया चाहत पांडेला बाहेर काढण्यामागील ५ कारणे काय आहेत?
Chahat Pandey has been EVICTED from the Bigg Boss 18 house due to fewer votes just before the FINALE week.
— #BiggBoss_Tak👁 (@BiggBoss_Tak) January 11, 2025
चाहत पांडे जेव्हा बिग बॉस १८ मध्ये आली होती तेव्हा तिने सांगितले होते की ती सोलो खेळणार आहे. मात्र, शोमध्ये टिकून राहण्यासाठी नातेसंबंध निर्माण करणे खूप महत्त्वाचे आहे. ९० दिवसांपेक्षा जास्त दिवस घरात राहूनही चाहतला घरातील सोबत्यांशी संबंध निर्माण करता आले नाहीत. घरामध्ये तिचे सर्वात चांगले नाते हे दिग्विजयशी झाले होते पण घरातल्या सदस्यांच्या मतांमुळे दिग्विजय राठीला घराबाहेर काढण्यात आले होते. त्यानंतर तिचे आणखी कोणाशी घट्ट नाते तयार झाले नाही.
चाहत पांडे जेव्हा बिग बॉस १८ मध्ये आली तेव्हा तिची सुरुवात चांगली झाली होती. पण हळूहळू चाहतचा खेळ खूपच कमकुवत झाला. गेम खेळण्यापेक्षा ती घरामध्ये सर्वात जास्त रडताना दिसली आहे.
चाहत पांडेचा खेळ कुठेतरी विवियन डिसेना आणि अविनाश मिश्रा यांच्याभोवती आहे. या दोघांच्या आधारे त्याला जास्तीत जास्त फुटेज मिळाले आहे. याशिवाय त्यांचा एकही खेळ दिसला नाही. एकावेळी या दोघांनी तिला इग्नोर केले त्यामुळे तिला नंतर जास्त वेळ स्क्रीनटाईम मिळाला नाही.
चाहत पांडेला घरात राहताना कोणतीही जोरदार समस्या दिसली नाही. अविनाश मिश्रासोबतचे त्यांचे भांडण हाच त्यांचा सर्वात मोठा मुद्दा राहिला. त्याचबरोबर तिच्या आईने फॅमिली वीकमध्ये मोठा ड्रामा केला होता यावर सलमान खानने प्रश्न उपस्थित केले होते.
वरवर पाहता, चाहत पांडे, रजत दलाल आणि श्रुतिका यांना या आठवड्यात निष्कासनासाठी नामांकन देण्यात आले होते. श्रुतिका आधीच बाहेर होती. चांदीचा बाह्य आधार जोरदार मजबूत आहे. तर चाहत यांना इतकी मते मिळवता आली नाहीत.